forexcopysignal ổn định 2tr mỗi tháng từ $500

tieuthienma

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Thấy trên 4rum nhiều người chơi forex mình mạo muội post bài này, chia sẻ với mọi người một site mình đang sử dụng, hy vọng sẽ giúp ích cho ai cần.Hiện tại vốn mình là $500 (tiền vay mượn từ bạn bè :D), sử dụng dịch vụ tại site này mình kiếm lợi nhuận ổn định tầm 2tr ($65 -> $75) mỗi tháng.

Chiến lược dài hạn và ngắn hạn, lot size nhỏ không bị cháy vốn, chiến lược ổn định.

Các bạn đăng ký sử dụng thử 7 ngày (demo account, real account) để trải nghiệm nhé.

Địa chỉ : forexcopysignal.com

Nếu có thắc mắc gì các bạn cứ PM mình sẽ trả lời.

Chúc các bạn thành công !

Thấy trên 4rum nhiều người chơi forex mình mạo muội post bài này, chia sẻ với mọi người một site mình đang sử dụng, hy vọng sẽ giúp ích cho ai cần.Hiện tại vốn mình là $500 (tiền vay mượn từ bạn bè :D), sử dụng dịch vụ tại site này mình kiếm lợi nhuận ổn định tầm 2tr ($65 -> $75) mỗi tháng.

Chiến lược dài hạn và ngắn hạn, lot size nhỏ không bị cháy vốn, chiến lược ổn định.

Các bạn đăng ký sử dụng thử 7 ngày (demo account, real account) để trải nghiệm nhé.

Địa chỉ : forexcopysignal.com

Nếu có thắc mắc gì các bạn cứ PM mình sẽ trả lời.

Chúc các bạn thành công !
Site nay trading thế nào vậy bạn, IB sàn nào vậy?

Site nay trading thế nào vậy bạn, IB sàn nào vậy?

Site này là một dạng copy signal, sau khi bạn đăng ký và active tài khoản, bạn đăng nhập vào tài khoản và kích hoạt gói dùng thử 7 ngày, sau đó bào download phần mềm kết nối của họ về và cài đặt theo hướng dẫn.Trong vòng 24h họ sẽ email và gửi cho bạn một file trong đó có chứa thông tin để bạn kết nối tài khoản của bạn với họ.

Nếu họ mở lệnh thì tài khoản của bạn cũng mở lệnh, và họ đóng thì tài khoản của bạn cũng đóng (một dạng trading copy).Theo mình tìm hiểu thì tài khoản của họ hiện đang ở Forex.com

Ngoài ra bạn cũng có thể xem lịch sử giao dịch của họ được công bố trên site vào mỗi phút.

Chúc bạn thành công !

forex mình ko rành nhưng mình nghĩ nó thuộc bên newsite nên move qua Forex nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,898
174,075
Latest member
66vntop

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom