[fortune-bux]- Bonus 0.05$ sau khi đăng kí và click hết Ads + RB 300% & Bonus 0.1$/15ads

Úp phát trước khi đi ngủ, ai ref + click hết add thì để lại thông tin nhé. Mai sẽ tiếp tuc BN

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

chọc gì :binhsua27:
Mình có thấy nick ref và ID LR của bạn đâu, hiz hiz

Trang này ngộ nhĩ, Level C Pay per referral click lên đến 0.075$ luôn @@
Có nhìu trang Pay Per ref click lên đến 0.2 kìa cậu, nhưng nhiều ng cạnh tranh tuyển ref quá. Site này mới chưa có Proof nên mình hem dám BN nhìu. Ủng hộ nhé

Ko ý mình là Level C Pay per referral click 0.075$ trong khi Level D Pay per referral click chỉ 0.01$. Chỉ sợ nó nhầm lẫn 0.075$ với 0.0075$ thôi.
Trang này mình lỡ đăng ký bừa rồi ko biết có chuyển Upline đc ko nữa, nếu đc mình sẽ chuyển cho bạn xem sao.

troi,cho cai image lên tận đầu làm ngta ấn vào reg LevelB =))
vậy thôi !!!!
Bác đã click hết ads nhưng k để lại LR, có vẻ hờ hững với $ nhỉ. Hay tặng em luôn =))

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

bạn tzenky89 để lai ID LR mai mình BN nhé, giờ ngủ đã.

Mình không dùng PP bạn ơi, click hết ads đi bạn nhé. đã BN 12 ref hôm nay

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Úp phát đi ngủ, bạn nào ref để lai thông tin mai BN nhé

id: tzenky89
LR: U0896046
bạn bonus vơí RB bằng LR hết àh

Đã Ref ủng hộ ban, lần đầu hợp tác:D
ID: kimlong88
PP: [email protected]

---------- Post added at 03:49 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

bạn xem có mình chưa? sao ko thấy dòng upline nhỉ?

Lên cho ngày mới, đã có thêm vài ref sau khi ngủ dậy, mình sẽ check và BN ngay^^

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Đã BN cho 3 bạn :scorpion911986, tubeckham ,tzenky89 (kimlong88 để lại LR mình BN nhé)

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

Lên cho ref mới lẫn cũ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week