Spotlight Forum cho newbie, chỉ bán chứ không cho, mong được các nibiu ủng hộ( Hot Hot )

Status
Not open for further replies.
Reactions
312
MR
0.776
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình thấy các niu-bai lập topic xin xỏ 4rum mình rất là buồn đến rơi lệ, các bạn đã làm mình phải động lòng phàm:binhsua156: nên quyết định lập topic này để bán lại cho các bạn các 4rum m2 mình đã siết từ các nguồn như: gô gồ, mua, ăn cắp, xin xỏ, giựt dọc, cướp,... ( chưa đến nỗi giết người nha:binhsua50: các bạn có thể yên tâm là
nguồn phogum của mình hoàn toàn sạch, để vài ngày nữa mình sẽ ra công an phường chứng thực ). Cuối cùng giá cho em nó là ... 5 e rô nhưng mình giảm giá vì các bạn
niu bai thì làm gì có tiền nên mình chỉ để lại 5 Đô ( không chấp nhận đô âm phủ ), gd tại các ngân hàng như Đông Âu, Campuchiacombank,... chúc các bạn thành nhân ( vì không thành công cũng thành nhân mà ).:binhsua26:
PS to các nhà kinh doanh vật liệu xây dựng: sau khi đào được cái móng nhà thì em đã cao bay xa chạy rồi các bác muốn nó thành vila hay biệt thự cao cấp thì tùy:binhsua111:

Tình hình thấy các niu-bai lập topic xin xỏ 4rum mình rất là buồn đến rơi lệ, các bạn đã làm mình phải động lòng phàm:binhsua156: nên quyết định lập topic này để bán lại cho các bạn các 4rum m2 mình đã siết từ các nguồn như: gô gồ, mua, ăn cắp, xin xỏ, giựt dọc, cướp,... ( chưa đến nỗi giết người nha:binhsua50: các bạn có thể yên tâm là
nguồn phogum của mình hoàn toàn sạch, để vài ngày nữa mình sẽ ra công an phường chứng thực ). Cuối cùng giá cho em nó là ... 5 e rô nhưng mình giảm giá vì các bạn
niu bai thì làm gì có tiền nên mình chỉ để lại 5 Đô ( không chấp nhận đô âm phủ ), gd tại các ngân hàng như Đông Âu, Campuchiacombank,... chúc các bạn thành nhân ( vì không thành công cũng thành nhân mà ).:binhsua26:
PS to các nhà kinh doanh vật liệu xây dựng: sau khi đào được cái móng nhà thì em đã cao bay xa chạy rồi các bác muốn nó thành vila hay biệt thự cao cấp thì tùy:binhsua111:

Sao BQT lại để những topic nhảm này xuất hiện hoài vây ta. :binhsua27:

đặt gạch chờ hàng về
yahoo: quenmotloithe_dq89

Anh em vô quăng gạch đi nhảm nhí quá newbie này giàu thật bỏ 5$ mua forum làm như mua acc trên downarchive hay các trang vậy haiz

Anh em vô quăng gạch đi nhảm nhí quá newbie này giàu thật bỏ 5$ mua forum làm như mua acc trên downarchive hay các trang vậy haiz

Haizz, tự bạn cũng đã có câu trả lời đấy thôi, ai mà chịu bỏ tiền mua, có sẵn mà không chịu kiếm, cứ vài bữa nổi lên topic: xin 4rum, 2 bữa lại mọc topic: xin 4rum... Muốn tìm bài viết có giá tri phải bới tung cả box lên. Có cầu ắt có cung vậy thôi. Mời chọi gạch tiếp.

Dạo này các bạn nên thầu gạch chuyển hướng làm giàu đi :))

Haizz các bác làm ơn đọc cho kĩ vào rồi tự hiểu. Phải biết thế nào nghĩa đen hay nghĩa bóng. Ngữ pháp Việt Nam có một phương pháp gọi là Ẩn Dụ, thế thôi ai hiểu sao thì hiểu.

tự thân vận động thôi. newbie chẳng có xèng mà mua đâu mà có cũng chẳng thèm mua bởi vì nếu mua thì mãi ko lên đc pro. mang tới các 4rum pro mà sell.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week