Ask Forum ở vn chuyên về offers?

elonmusk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
SANG NĂM MỚI EM XIN CHÚC CÁC BÁC VÀ GIA ĐÌNH, MẠNH KHỎE, VUI VẺ, LÀM ĂN PHÁT ĐẠT VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN

Các huynh có bít Forum ở vn chuyên về offers? Mình có nên mở 1 forum để anh em thảo luận cho tiện không? nhân tiện đó mà :D cách thu hút mem ???

Mong chỉ giáo :)

nói thật mình chẳng bít gì về offer nhưng muốn làm 1 sân chơi cho anh em, uy tín thì từ từ sẽ xây lên được fai ko bác

SANG NĂM MỚI EM XIN CHÚC CÁC BÁC VÀ GIA ĐÌNH, MẠNH KHỎE, VUI VẺ, LÀM ĂN PHÁT ĐẠT VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN

Các huynh có bít Forum ở vn chuyên về offers? Mình có nên mở 1 forum để anh em thảo luận cho tiện không? nhân tiện đó mà :D cách thu hút mem ???

paidthenow.com mình ko phai pr và mình cũng ko làm offer! chỉ cho cậu thấy 4r này đó ! thấy nó cũng đc ! nhưng toàn mem VN, mà ít mem ghé lắm :)

Làm forum về CPA + PPD nói chung tổng thể về các site các dạng offers là được .

Ví dụ có box review , có box how to get approved , có box share niche ...... :) tốt nhất nên lập forum về real traffic chứ lập forum cheat traffic thì chắc chẳng bao giờ có ai tham gia :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back