Ask Freedom có scam không ?

bkx289299

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em mới chơi thằng này mà không biết nó có scam không mọi người

ai chơi thằng này rồi cho e biết chút để em yên tâm

kênh của e hiện tại 1 ngày trung bình đc 200$

e sợ nó lại như thằng quiz ngày trước đc 4k thì nó đá mất
Mà cũng nghe 1 vài ae bảo thằng này ít tiền thì nó pay . nhưng nhiều thì nó k pay . e cũng ko biết thực hư sao nữa . mong mọi người chia sẻ e xin ít kinh nghiệm ạ

em không reup a nhé . ý e đang hỏi là 1 kênh mới vào . 1 tháng đc tầm 4k $
thì liệu nó có pay không mà a zai
bạn pro thật nhận đệ ko, ko reup vậy là cont thế mà 4k 1 tháng quá ngon rồi
Kênh bạn ko phải reup ko quy phạm gì thì chẳng việc gì phải sợ cả

Ko reup thì cứ GÀ mà thẳng tiến chứ net làm gì bạn
mình cũng đang phân vân . lỡ vào rồi . giờ out ra thì 1 tháng nó mới xét duyệt . mà kênh đang lên thế out ra k biết có được như thế này nữa k

Kênh ok inbox mình vào BBTV ăn chia 90% nhé, không lo scam nha. Mình là nhân viên BBTV hỗ trợ thị trường VN, chứ k phải sub net hay ref gì nhé. Thân. Nhưng kênh phải video content mới nhận !

Mình chơi Freedom vẫn thanh toán đều . Điều kiện là kênh phải sạch và còn sống nhé .
vâng. kênh của bác thu nhập trung bình 1 tháng khoảng nào bác . nhưng kênh của e vào thời điểm hiện tại trung bình 200$ 1 day , e sợ nó k thanh toán thì ...

Mình chơi Freedom vẫn thanh toán đều . Điều kiện là kênh phải sạch và còn sống nhé .
cho hỏi nếu giờ out freedom thì tiền tháng 5 và 6 có đc thanh toán ko. tiền đó vẫn chưa được update trong dash của NET

cho e hỏi ké tí freedom nhé:
e có cái kênh đang trong đó bật $ ngon tự nhiên hnay add thêm 1 kênh nữa vào chung 1 tk freedom thì thấy nó hiện lên danh sách rồi nhưng ko thông báo về kênh mới để xác nhận. mà cái kênh cũ cũng tự nhiên mất kiếm tiền luôn, vào xem tình trạng cũng ko thấy ghi là đối tác của freedom nữa, mặc dù xem trong dashboast của freedom thì vẫn xanh

các bác chơi freedom pro cho em hỏi chút. em có mấy kênh cho vào fr chung cho dễ quản lý. add 3 kênh thì vào bình thường nhưng có 1 kênh mãi nó không chuyển từ "no" sang "yes" mặc dù ở kênh của em đã kết nối với fr. tiền cũng đã nẩy. các kênh add sau cũng đã được chấp nhận hết. vậy em hỏi các bác nên tiếp tục đợi nó add hay là em del kênh đi rồi add lại ạ. hình ảnh cho các bác hiểu rõ hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157
173,252
Latest member
huymkt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week