Help Fsn đang cheat để dành $ bonus promo, chuyện thường như cơm bữa

lekima

Newbie
Reactions
78
MR
0.000
Fsn đang cheat để dành $ bonus promo, chuyện thường như cơm bữa. cái này thì chắc ai cũng biết
anh em vào chém ch zui, giải toả bức xúc

em thì trước ngày náo cũng 1-2 cái

4 ngày nay liên tục 0-0-0-0 ..bùn quá

Fsn đang cheat để dành $ bonus promo, chuyện thường như cơm bữa. cái này thì chắc ai cũng biết
anh em vào chém ch zui, giải toả bức xúc

em thì trước ngày náo cũng 1-2 cái

4 ngày nay liên tục 0-0-0-0 ..bùn quá
Thấy vẫn bình thường mà! Ngày vẫn 0 - 1$ đều ;)

hôm nay đã là ngày 3/8
ko hiểu sao Statistics của tớ đứng yên ko 1 lượt down nào từ bữa 31/7 rùi mí bác ơi
huhuhuhuhuhuhu....chuyện j đang xảy ra với em thế này :((

mấy ngày nay bức xúc quá như đi matxa hết giờ mà vẫn chưa ra trong túi lại hết tiền đi thêm lần nữa

Đang chiến PPD thấy ngày nào cũng có sales nên chuyển sang PPS từ ngay 28/7 từ đấy đến hôm nay có đúng 1 sales.ko hiểu có vấn đề gì ko nữa.hix2.Mà cái sales duy nhất nó trả có 5,4$,có bác nào gặp trường hợp như e chưa?mà sales 100% chứ ko phải 5/5 đâu nhé

Đang chiến PPD thấy ngày nào cũng có sales nên chuyển sang PPS từ ngay 28/7 từ đấy đến hôm nay có đúng 1 sales.ko hiểu có vấn đề gì ko nữa.hix2.Mà cái sales duy nhất nó trả có 5,4$,có bác nào gặp trường hợp như e chưa?mà sales 100% chứ ko phải 5/5 đâu nhé
Thế nó mới gọi là cheat ;;)

vẫn bt =))
Chả thấy hiện tượng gì lạ cả.
Nó cũng chả thèm cheat cái này đâu.
Chắc acc của bạn có vấn đề rồi =))

chắc mình cũng bị nó cheat roài.xui wa
mới chơi nó cho sale 33$ là fai thui (mồi mà).Ngày trước mình cũng vậy mấy hôm sau thi 000000$

Last edited by a moderator:
Giống mình ngày trc, lúc nào cũng bị nó chơi. Chuyện bọn host cheat là hiển nhiên khỏi phải bàn. Nhưng có một vài pro thì cam đoan chắc nịch rằng Fsn ko cheat. Giờ mình mới ngẫm ra, ko phải ai bọn nó cũng cheat:p Thật đấy.

Giống mình ngày trc, lúc nào cũng bị nó chơi. Chuyện bọn host cheat là hiển nhiên khỏi phải bàn. Nhưng có một vài pro thì cam đoan chắc nịch rằng Fsn ko cheat. Giờ mình mới ngẫm ra, ko phải ai bọn nó cũng cheat:p Thật đấy.

chính xác yeah :))

mình chơi PPD và hôm nay mới có 1 sale,thấy nó nói là đợt promo này PPD cũng dc bonus cho mỗi sale vậy các bác cho mình hỏi nó + $ cho mình luôn hay hết đợt promo phải tự request :binhsua33: :binhsua33:

mình chơi PPD và hôm nay mới có 1 sale,thấy nó nói là đợt promo này PPD cũng dc bonus cho mỗi sale vậy các bác cho mình hỏi nó + $ cho mình luôn hay hết đợt promo phải tự request :binhsua33: :binhsua33:

tự request nha.

$ vẫn tăng đều.. và mới nhận dc 1 sale ^^ sau 1 tuần ko có sale nao`

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week