Spotlight FSN đang cheat khủng khiếp , mọi người có bị thế không ?

taya.xiig

Banned
Reactions
101
MR
0.000
tự nhiên mấy hôm nay tiền mỗi ngày FSN của em giảm thậm tệ :binhsua49:

trong khi WU , FS , ULS không có vấn đề gì , ngày nào cũng như ngày nào , riêng thằng FSN thì nó nhích từng 0,01 các bác à :binhsua49:

có ai bị như vậy không :binhsua37:

do nhiều mem đây chắc khả năng paid hạn chế . qua WU , FS , ULS mà làm , mấy site ra đời trước cũng phải đến lúc chứ . trước kia có RS ,hotfile .

Chủ thớt chiến PTU bao lâu rồi mới được proof đó vậy :binhsua15:
untitled.jpgước gì đc như chủ thớt là vui rồi:binhsua37:

Last edited by a moderator:
32 lượt 0.03.Bạn post cho người vn down à.
Her her, tại chicken nên post tầm 20 4rum mà thấy ngày nào cũng 0,01$ nên không post cả tuần nay mà lượt down lại tăng mới choáng, có khi phải quay lại với PTU kiếm cái proof khủng hơn nữa :binhsua168:

Giờ thì host nào chả cheat. FSN còn đỡ chứ ULS cheat mới gọi là ghê, ae PTU bn người bỏ nó rồi

Giờ thì host nào chả cheat. FSN còn đỡ chứ ULS cheat mới gọi là ghê, ae PTU bn người bỏ nó rồi

Khi nó vừa ra , mình chơi nó sau 1 tuần và mình kết luận cheat chả kém gì Fs , Thôi thì k cần mirror nữa , Fsn chính Wu làm mirror :D Fs và Uls đã đi ra khỏi tủ sắt của tớ rồi .
Note : Sống tiếp ngày tháng cơ hàn

Khi nó vừa ra , mình chơi nó sau 1 tuần và mình kết luận cheat chả kém gì Fs , Thôi thì k cần mirror nữa , Fsn chính Wu làm mirror :D Fs và Uls đã đi ra khỏi tủ sắt của tớ rồi .
Note : Sống tiếp ngày tháng cơ hàn

Thằng FS của tó thì đỡ hơn ULS 1 chút nên để cho nó làm Minror 2 :D

cả 2 cùng có lợi sao phải soắn nhỉ

Có thể ước lượng là cheat bao nhiu k nhỉ ? Tớ thì không tính thu nhập riêng chính đáng từ Fsn . Tớ lập thêm vài acc ở quán cafe vào cheat nó thôi :D còn acc ở nhà thì vẫn bt =)) sợ có ngày ăn ban IP thì lập IP khác cheat tiếp :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week