Help FSN lao đao rùi

chita1001

Pre-verified
Reactions
274
MR
0.130
hiện tại là 10h16p tối thứ 3, ko bít dc paid ko
FSN
Code:
[SIZE="7"]503 Service Unavailable[/SIZE]
No server is available to handle this request.

=.= FSN dạo này cheat sale hay sao ấy!! Mỗi lần thấy ko sale được liền chuyển qua lại PPD. Sau khi chuyển qua PPD lại sale được =.= Thế là chuyển sang PPS tiếp.... kết quả tiếp theo là ko sale được.....hết nói nổi FSN

Thằng này nói chuẩn, tao định phát biết thế mà mày lên tiếng trước rồi :binhsua27::binhsua27::binhsua27:

=.= FSN dạo này cheat sale hay sao ấy!! Mỗi lần thấy ko sale được liền chuyển qua lại PPD. Sau khi chuyển qua PPD lại sale được =.= Thế là chuyển sang PPS tiếp.... kết quả tiếp theo là ko sale được.....hết nói nổi FSN

pác này nói cái gì chẳng hiểu :-s

hi!! minh` chơi 2 acc ở FSn.. 1acc ở chế độ sale.. 1 cai' để đown.. acc dơn mình chơi trước thấy chủ yếu sale ở app nên tạo 1 acc khác để chế độ sale...acc sale mình post app ,, acc down mình post movies... kết quả là số sale ở bên movies gấp 4 lần app :((( :(( :((

chưa gì đã nhộn cả lên như trẻ con
Xem cái proff của pro chita đi xem còn dám nói trẻ con nữa ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week