HYIP fund-inv-fund-inv.com

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
site mới ra. thấy tạm ổn
post lên ai ref thì ref. ko ref cũng miễn bình luận linh tinh.
PS : topic của mình nên mong mọi người tôn trọng

718bdf1a6bc82cd75d673c5cbd236da2_47583268.nhchupmanhinh20120727085605.png

đã test thử

link ref :
http://www.fund-inv.com/?ref=kenyu01
RCB 50%
thank

vnpt289

Senior
Reactions
83
MR
0.001
Site thì không có j mới mẻ. Lại mở vào thời điểm nhạy cảm cuối tuần nên mình không tham gia.
Nhưng theo mình quan sát thì chủ thớt rất có duyên. Những site chủ thớt này post thì live rất lâu.

Theo duy vật thì chủ thớt: pro
Theo duy tâm thì chủ thớt: số son.

Nói chung site chủ thớt post có thể chơi. Vì trong lịch sử thì những site cậu này post thường live rất lâu ( nhắc lại lần nữa :D).

Site thì không có j mới mẻ. Lại mở vào thời điểm nhạy cảm cuối tuần nên mình không tham gia.Nhưng theo mình quan sát thì chủ thớt rất có duyên. Những site chủ thớt này post thì live rất lâu.Theo duy vật thì chủ thớt: proTheo duy tâm thì chủ thớt: số son.Nói chung site chủ thớt post có thể chơi. Vì trong lịch sử thì những site cậu này post thường live rất lâu ( nhắc lại lần nữa :D).
Haha mình thích câu này à nha =))Thớt dạo này thành "pro“ rồi nha =))Anh em cứ theo thớt đến cùng đi. Ít nhất thì % ăn cam sẽ được giảm đi nhiều. Được thớt đánh giá cao :m014:Cùng lắm chỉ ăn quýt thôi =))

Mọi người cho em hỏi RCB 50% là sao vậy?
Sao mấy trang HYIP để RCB là 7000- 8000% là sao? Mọi người biết chỉ dẫn em với.
Thank all!

monitors được admin mua banned trả tiền quảng cáo
còn mình là inve nên nhận được từ cậu bao nhiêu mình sẽ RCB lại 1/2 số tiền mình nhận được ( ủng hộ thì ref )

Haha mình thích câu này à nha =))Thớt dạo này thành "pro“ rồi nha =))Anh em cứ theo thớt đến cùng đi. Ít nhất thì % ăn cam sẽ được giảm đi nhiều. Được thớt đánh giá cao :m014:Cùng lắm chỉ ăn quýt thôi =))

Tháng này chưa bị scam lần nào :binhsua123:
mong hết tháng là vậy

monitors được admin mua banned trả tiền quảng cáo
còn mình là inve nên nhận được từ cậu bao nhiêu mình sẽ RCB lại 1/2 số tiền mình nhận được ( ủng hộ thì ref )

Thank for reply!
Sao mình check trên allhyipmonitor chưa thấy paying. Sr vì newbie nên mình hơi thắc mắc.
Nếu 10$ mà RCB thì được bao nhiêu từ pro vậy?

Thank for reply!
Sao mình check trên allhyipmonitor chưa thấy paying. Sr vì newbie nên mình hơi thắc mắc.
Nếu 10$ mà RCB thì được bao nhiêu từ pro vậy?

riếng site 1 ngày trừ site ngon mình mới chiến qua thời kì paying
thứ 2 là mình ko phải pro mà do may mắn
ref site này hình như 1%. vậy được ít lắm. bạn có thể ref mấy monitors ấy :D
ủng hộ thì ref mình 1 phát 10$ :binhsua95:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang