Referrer Future Trail, site HYIP uy tính

kalpiz

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

http://futuretrails.com

Đầu tư trong tháng 2:
Đợt 1 200usd. Đợt 2 100usd và đây là số tiền mình rút:
Đợt 1 đã xong rút 6 lần mỗi lần 37usd
Đợt 2 còn chưa xong.

Plan:

Plan 6 ngày rất nhanh để thu hồi vốn.

http://futuretrails.com

Last edited by a moderator:

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
đào mộ non ^^, min là bao nhiêu vậy

em nhớ hình như site này no scam rồi phải k a. Có site nào đó giờ hoạt động lâu dài mà k scam không nhỉ

Bạn nên nhớ 1 điều, tất cả các site HYIP sớm muộn gì cũng sẽ SCAM thôi, vì bản chất của nó là thế mà
Site chủ topic giới thiệu đã hoạt động đc 356 ngày (tính đễn hôm nay), chứng tỏ nó là site rất uy tín.
Tuy nhiên nếu phải lựa chọn tham gia thì các bạn ko nên tham gia, vì nó hoạt động lâu rồi, có thể SCAM bất cứ lúc nào :|
hãy vào các site như list4hyip.com, hyipnew.com, vnmonitor.com,... tìm những site mới hoạt động ít ngày, có Anti-DDos, hỗ trợ SSL để tham gia, vì thường những site đó sẽ hoạt động lâu
và 1 điều quan trọng là "vui có chừng, dừng đúng lúc", đừng tham quá ;))

ducpham

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Kinh nghiệm của mình là các bạn đừng nên tin vào các site HYIP Monitors. Vì phần tiền bọn nó đầu tư vào vẫn được các trang HYIP trả lãi về đều nhằm luôn giữ trạng thái của các trang HYIP đó luôn là PAYING.

Kinh nghiệm của mình là các bạn đừng nên tin vào các site HYIP Monitors. Vì phần tiền bọn nó đầu tư vào vẫn được các trang HYIP trả lãi về đều nhằm luôn giữ trạng thái của các trang HYIP đó luôn là PAYING.

Cũng có phần đúng
KN của tớ là chỉ vào các site monitor để tìm site ngon + xem site đó có hỗ trợ SSL + Anti-DDos hay ko thôi
còn xem proof thì tốt nhất là nên xem ở cả 4rum nổi tiếng

Cũng có phần đúng
KN của tớ là chỉ vào các site monitor để tìm site ngon + xem site đó có hỗ trợ SSL + Anti-DDos hay ko thôi
còn xem proof thì tốt nhất là nên xem ở cả 4rum nổi tiếng

Mình có thể liệt kê cho bạn các site có design đẹp, SSL, anti DDos, Dedicated server như CarInvestement, EasyCashfunds, Escaliva, ...
Riêng thằng Escaliva chạy ổn được chừng 50 ngày, bây giờ bắt đầu giở trò Selective Pay chỉ cho Monitors.
Còn 2 thằng đầu tiên chạy chưa đến 7 ngày đã die.
Và đây đều là những trang được rate cao.
Hiện tại có ExtraIncome là trang tương đối uy tín, nhưng nó đã chạy được khoảng 90 ngày. Nên bạn nào muốn chơi thì nên suy nghĩ kỹ.

Mình có thể liệt kê cho bạn các site có design đẹp, SSL, anti DDos, Dedicated server như CarInvestement, EasyCashfunds, Escaliva, ...
Riêng thằng Escaliva chạy ổn được chừng 50 ngày, bây giờ bắt đầu giở trò Selective Pay chỉ cho Monitors.
Còn 2 thằng đầu tiên chạy chưa đến 7 ngày đã die.
Và đây đều là những trang được rate cao.
Hiện tại có ExtraIncome là trang tương đối uy tín, nhưng nó đã chạy được khoảng 90 ngày. Nên bạn nào muốn chơi thì nên suy nghĩ kỹ.

Tớ cũng ko thiếu ;;)
nếu cần tớ liệt kê nữa cho :D
gì chứ cái này dạo 1 vòng 30 phút thì tóe loe, chỉ sợ ko có tiền mà invest
newbie cứ thấy mấy trang này lãi ít là ko dám đầu tư, cứ lao vào những site lãi suất cao :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,110
175,465
Latest member
daithangholding

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom