Ask GA có click nhưng không tính $

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
GA của mình hoạt động bình thường, lượt view và click hoàn toàn tự nhiên, không hiểu sao mà nó không tính $ các bác nhỉ :(

Neit

Junior
Reactions
81
MR
0.000
GA của mình hoạt động bình thường, lượt view và click hoàn toàn tự nhiên, không hiểu sao mà nó không tính $ các bác nhỉ :(
nhiều $ nó mới update thu nhật ước tính hàng ngày nha bác, nếu số $ nhỏ qá thì 1 tháng nó mới tổng kết luôn

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hihi...CTR của bạn cao phết nha...^^..bạn vào báo cáo hiệu suất>>>sản phẩm để xem tổng thu nhập nhé..phần thời gian chỉnh toàn bộ thời gian xem cho nó đã..:D..
Còn xem thu nhập thực tế mà bạn có thể nhận được thì vào analytics của youtube là chuẩn nhất...^^.

hihi...CTR của bạn cao phết nha...^^..bạn vào báo cáo hiệu suất>>>sản phẩm để xem tổng thu nhập nhé..phần thời gian chỉnh toàn bộ thời gian xem cho nó đã..:D..
Còn xem thu nhập thực tế mà bạn có thể nhận được thì vào analytics của youtube là chuẩn nhất...^^.
online yhaoo giúp m chiến youtube dc k c

cái này fake sock tự click dc không ta, :D
chưa thử bao giờ nhưng hình như là không ăn được thì phải..:D...vì youtube nó còn cân đối giữa view rồi click nữa...kiểu CTR mà cao quá nó thấy bất hợp lý nó cho ăn vẹo ngay..chưa kể rằng nếu mà clip được search ra trên chính youtube sẽ đảm bảo hơn là vào thẳng link trực tiếp rồi click...:D.

thank bạn :), Minh mới chơi hơn 1 tuần, không hiểu CTR là gì luôn :D

manhlan23902

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Chat with me via Skype
GA có tính, nhưng bạn phải chờ cuối tháng mới biết được số tiền kiếm được bạn nhé

kakalat1

Junior
Reactions
47
MR
0.007
Đây là GA youtube thì cuối tháng nó mới tổng kết và sang tháng mới biết được số tiền kiếm được trong adsense mà :)

Em có cùng câu hỏi với thớt, thường thì GA mỗi ngày đều cập nhật số click trong khi youtube thì lâu lắm mới thấy hiện lên số tiền, anh cho em hỏi xem có cách nào ước tính thu nhập của mình với GA không?? em lấy CPC nhân với số lần click là ra số tiền kiếm được đúng không ta?? số này thường là đúng không anh hay bị trừ gì nữa??

Em có cùng câu hỏi với thớt, thường thì GA mỗi ngày đều cập nhật số click trong khi youtube thì lâu lắm mới thấy hiện lên số tiền, anh cho em hỏi xem có cách nào ước tính thu nhập của mình với GA không?? em lấy CPC nhân với số lần click là ra số tiền kiếm được đúng không ta?? số này thường là đúng không anh hay bị trừ gì nữa??
không cần tính như vậy đâu..xem cái thu nhập trong phần analytics của youtube là chính xác đó...nó chính là số tiền bạn sẽ được nhận...còn cái công thức kia đúng chỉ ra số tiền kiếm được..nhưng còn phải nhân với khoảng 68% nữa...vì mình chỉ ăn có 68%..google ăn 32%..:D

không cần tính như vậy đâu..xem cái thu nhập trong phần analytics của youtube là chính xác đó...nó chính là số tiền bạn sẽ được nhận...còn cái công thức kia đúng chỉ ra số tiền kiếm được..nhưng còn phải nhân với khoảng 68% nữa...vì mình chỉ ăn có 68%..google ăn 32%..:D

Ủa mình được có 68% hả ta, hehe lại bị ăn bớt nữa àh, àh tại trong youtube nó cập nhật lâu lắm bro ơi, đợi nó lên chán phèo.hì

Trong Adsense thì cập nhật số click hàng ngày. Youtbube cuối tháng mới tính và sang tháng thì cộng vào adsense.
Mình cũng chẳng tính cái ước tính đấy làm gì :( Kệ nó thôi cậu à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week