Help Gà mờ nhờ các thánh tư vấn kiện Paypal

hidehack

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình đã kiện một lần nhưng do Paypal cho thời gian tự hoà giải nhưng qua thời gian này giờ paypal đóng giao dịch đó không cho kiện nữa,giờ mình muốn leo thang kiến tiếp giao dịch đó thì phải làm sao các thánh.
bác nào biết hướng dẫn chi tiết giúp mình được không
cảm ơn rất nnhìu!

Tình hình là mình đã kiện một lần nhưng do Paypal cho thời gian tự hoà giải nhưng qua thời gian này giờ paypal đóng giao dịch đó không cho kiện nữa,giờ mình muốn leo thang kiến tiếp giao dịch đó thì phải làm sao các thánh.
cảm ơn rất nnhìu!
thớt pm thánh @PhạmThi nhé

cảm ơn rất nnhìu!

Bạn mở Dispute nhưng sau 1 thời gian khá lâu không Escalate lên thành Claim cho PayPal phân xử thì xem như bạn đã thua cái Case đó rồi, và không bao giờ đảo ngược lại quyết định của PP đâu. PP đã xử thắng hoặc thua là XONG.

Tuy nhiên bạn thấy bức xúc thì vẫn có thể dùng Contact Us để thông báo với PP về giao dịch bạn thua đó, để PayPal theo dõi thằng mình mở Dispute sau này có khả năng banned nó, chứ kết quả cái Dispute đó là không thay đổi được nữa.

cảm ơn các thánh đã chỉ bảo thế là coi như teo 250$ của em mất rồi.......mới vào nghề mà làm một quả phá trinh thế này hết ham rùi.....hizhzi

Nhiều bạn cứ nghĩ open dis là xong, dis chỉ là 2 bên tự giải quyết, nếu thương lượng không xong phải claim lên cho pp giải quyết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week