Gấp!Cần 1 Cái Tên!

revomax

Junior
Reactions
170
MR
0.000
Anh em MMO chúng ta ca ngày ngồi trước máy tính,trong mắt bạn bè dòng họ thì chúng ta là dân công nghệ o_O
Hôm nay em có ông chú nhờ 1 việc thế này:
Chú em nhận show đám cưới,đánh nhạc mà đa số hát toàn là mấy cô,mấy bà mấy ông say xỉn hát karaoke.Mà mặc định karaoke thì chữ chạy đến đâu,người hát đến đó thì mấy cô mấy bà hát lỗi nhịp hết.
Ổng muốn nhờ em tìm chương trình trình chiếu nào mà khi họ hát xong lời,mình mới chuyển đến lời tiếp theo.
Em chỉ mới nghĩ ra cách thủ công là tìm lời bài hát rồi bỏ vào Microsoft Powerpoint chiếu.o_O
Cách này cũng không khả thi lắm vì sẽ có 1 số bài hát không có lời và làm lời không kịp.:(
Vậy Cho em hỏi các bác có phần mềm hay cách nào xử lý vấn đề trên không.:(
Em xin cảm ơn và hậu tạ card 20(lấy lại sỉ diện với dong họ,làng xóm):(

Phải có người ngồi canh máy 24/24. rồi làm thủ công thì may ra.

hát thế nào chẳng dc, vui là chính.
phần mềm làm karaoke nhiều lắm nếu bạn biết làm thì quá đơn giản ví dụ adobe premiere

ý tưởng ko xài được, khỏi tìm đi bạn. Nội nghĩ tới chuyện nhạc hết đoạn đó ngồi chờ thì còn tệ hơn hát sai nhịp. để vậy ko nghe lời dc thì nghe nhạc. Làm kiểu bạn chả nghe được gì

Hát đám cưới là do ông dàn nhạc chuyên hay ko thôi, đa số họ đều thuộc lời, hát trước đám đông, nếu hát nhanh thì đánh nhanh, hát chậm thì đánh chậm, hay là chỉ đánh đệm. Làm gì có đám cưới nào, làm cái máy chiếu phát karaoke ra mà nhìn vào đó hát:rolleyes:

Hát đám cưới là do ông dàn nhạc chuyên hay ko thôi, đa số họ đều thuộc lời, hát trước đám đông, nếu hát nhanh thì đánh nhanh, hát chậm thì đánh chậm, hay là chỉ đánh đệm. Làm gì có đám cưới nào, làm cái máy chiếu phát karaoke ra mà nhìn vào đó hát:rolleyes:
chắc ở chỗ ông thread ng ta làm vậy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week

Back