SCAM Gặp đúng cao thủ cùi bắp 1984. Cảnh báo member laptop2016. Scam

Status
Not open for further replies.

hyhy1221

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
MÌnh định mua 10$ wmz hoặc Payeer. Ông này định vào scame. Mình tạo nhóm. trung gian cuibap1984, Gặp đúng cao thủ cuibap1984. Tắt skype, xóa bạn với mình, off nick trên mmo luôn. Mọi người chú ý

Đừng tiếc tiền thuê trung gian. Cứ trung gian cho an toàn :)
Xã hội nhiều thằng *** thật thà như mình nên cứ thuê trung gian :D

Attachments

241.1 KB · Views: 207
    127.6 KB · Views: 178
    118.4 KB · Views: 186
:)) chả hiểu sao hôm nay nhiều đứa bán cam thế gặp đúng lúc m rảnh nên ngồi troll vui vãi

Anh đổi tên khác đi, tên anh bị nhiều bọn lợi dụng quá :(((
Gà, đầu óc đơn giản. Đổi tên khác nó lại fake theo thôi, chủ yếu là cần phải cảnh giác cao độ, trang bị kiến thức khi giao dịch online. Với đổi tên mất hết thương hiệu của người ta build từ lâu rồi à? BTW hắn đổi tên 1 lần rồi ấy chứ :D

mấy bác giao dịch k soi nick ak:D, hay thuê em soi hộ:p soi kỹ vào scamer có mà ăn phân:p:p

Cày từ sáng đến giờ đc vài đồng, vào nghe scam phát 10 Z :(
Scam đc ai scam, lọt sàng xuống nia 1000 cũng dính 1 nên chả thằng nào bỏ tật

mấy bác giao dịch k soi nick ak:D, hay thuê em soi hộ:p soi kỹ vào scamer có mà ăn phân:p:p

Ý hay đấy :D. Có khi lập dịch vụ soi nick hộ các giao dịch có khi lại đắt khách. :D
Những ai giao dịch mà đang có bức xúc trong người hay ko tỉnh táo chắc sẽ thuê nhiều.

Ý hay đấy :D. Có khi lập dịch vụ soi nick hộ các giao dịch có khi lại đắt khách. :D
Những ai giao dịch mà đang có bức xúc trong người hay ko tỉnh táo chắc sẽ thuê nhiều.
:D UH vậy có đóng bảo hiểm không ta vì mình là thánh soi:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week