Suggest Gặp sự cố khi đăng nhập google

lamthaos

Senior
Reactions
74
MR
0.066
$100.00
Service Details
1||Social Likes|https://mmo4me.com/threads/nhan-tang-like-cho-fanpage-gia-tu-60d-like-like-that-tang-nguoi-theo-doi.328490/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Tài khoản gmail của mình có xác minh 2 bước, khi mình đăng nhập tài khoản thì nó có báo mã về điện thoại mình nhưng khi nhập mã vào thì nó lại chuyển qua xác minh danh tính. Bước này mình làm mãi không được cho dù điền số điện thoại nào nó cũng báo: Số điện thoại này đã được sử dụng quá nhiều lần để xác minh. Pro nào biết cách khắc phục chỉ dùm mình với. Thank trước.

Bạn thử nhập lại số đt và dùng xác minh qua Cuộc gọi tự động xem sao nhé?

Upvote 0
Bạn thử nhập lại số đt và dùng xác minh qua Cuộc gọi tự động xem sao nhé?
Cảm ơn bạn nhưng vẫn không được bạn ah`.

Upvote 0
Tài khoản gmail của mình có xác minh 2 bước, khi mình đăng nhập tài khoản thì nó có báo mã về điện thoại mình nhưng khi nhập mã vào thì nó lại chuyển qua xác minh danh tính. Bước này mình làm mãi không được cho dù điền số điện thoại nào nó cũng báo: Số điện thoại này đã được sử dụng quá nhiều lần để xác minh. Pro nào biết cách khắc phục chỉ dùm mình với. Thank trước.

Đổi sđt khác xem sao

Upvote 0
mượn số dt của bạn bè hay ba mẹ là dc chứ gì.
Khổ nồi nhập bất cứ số nào cũng không dc, vậy mới căng

Upvote 0
Khổ nồi nhập bất cứ số nào cũng không dc, vậy mới căng
Trường hợp này trước đây mình dính rồi ,dù sdt đó chưa dc sử dụng lần nào nó cũng báo vậy , bạn vô suport center rồi gửi ticket cho gôogle là dc ,cứ viết nội dung tiếng việt luôn

Upvote 0
Trường hợp này trước đây mình dính rồi ,dù sdt đó chưa dc sử dụng lần nào nó cũng báo vậy , bạn vô suport center rồi gửi ticket cho gôogle là dc ,cứ viết nội dung tiếng việt luôn
suport center ở chỗ nào vậy ban. Bạn cho mình đường link với.

Upvote 0
Upvote 0
Bạn thử dùng 1 sđt khác Việt Nam sao,dùng text plus để có 1 số us và confirm qua đó. Mình cũng hay bị,nhưng dùng số nào mới cũng đều qua. Good luck !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom