Gereurotoday, anh họ getbuxtoday, new hot!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hơ site này y hệt getbuxtoday, tiền tính bằng euro cơ, 1 ngày 15 Ads =0.15 euro. Min pay 1$, đăng ký không biết đc up unlimate ko nhưng nhìn giống hệ Getbuxtoday, anh em upppppppppppppppp.
Link để vơ tiền nè : http://www.geteurotoday.com/?ref=tranhieu0510

( Anh em ai tham gia các site bonus của mình cho mình xin lỗi nha, hôm nay đang trực đêm ở công ty ko dám log vào acc PP xịn nên tối mai mới bonus đc. Cảm ơn các bạn rất nhiều)

killer4rent

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Ủng hộ anh hiếu 1 chân ;)
ID:killer4rent
PP: [email protected]

Ko biết nó có phải anh em họ hàng của thằng kia ko nữa,hay là mượn tên tuổi thằng kia để làm ăn đấy ai biết dc ;;)
Miễn sao khi mà request payout mà có tiền là dc ;)

Chào bạn đại học thương mại , cảm ơn bạn đã up giúp mình nha. Mình trước cũng ở phố Trần Bình chỗ cái Hồ đằng sau ĐHTM đấy :D,
UPPPPPPPPPPP

đã ủng hộ em rồi nhé! thằng này ko phải payinsant nên em đừng vội đầu tư! test thử lấy 1 cái proof xem sao đã!

Cảm ơn đại ca, buxhost em chừa thằng ranbux rồi nên chỉ chộp giật thôi chứ dại gì đầu tư vào nó, tiền đầu tư đem bonus cho anh em còn hơn nhiều :D
Thằng ranbux bựa thật, gần đủ pay thì nó tăng gấp đôi minpay, rồi giảm tiền click của reg xuống bằng 1/10 mới bựa chứ. Tiên sư chúng nó :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,105
175,462
Latest member
ChuLy

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom