Other GET-PAID.com Thu nhập 0.5 - 1 $/ DAY

nnkhangct

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Trang Get-paid mình đã test thử . !!! Mình làm thử 2 ngày kiếm được 2.03$ !!!
Trang có nhiều công việc để làm nhưng mình chỉ hiểu và làm 1 công việc duy nhất " kiểm tra ảnh và loại bỏ tấm ảnh có nội dung không lành mạnh 18+ ".
Nên mình chỉ có file hướng dẫn làm công việc đó thôi !!!

Link đăng ký : http://www.get-paid.com/index.php?ref=nnkhangct

FILE hướng dẫn : http://adf.ly/GjEdX

Get-paid hạn chế IP VN và một số nước khác nên giá làm mỗi task 0.03$ xuống 0.015$ .
Nhiều bạn than phiền về vụ này . Lúc mới ra còn 0.03$ thì kiếm trung bình 1 ngày 1.5$ không ref rất dễ , từ khi xuống còn 0.015$ mỗi task thì nhiều bạn
comment trên topic nản và bỏ chơi .

Up date 31/12/2012 :
Mình giới thiệu mẹo nhỏ cho các bạn tham khảo : " Tạo proxy US "
Có lẽ cách này nhiều bạn đã biết nhưng mình vẫn giới thiệu cho thành viên mới .
Tại sao phải tạo "proxy US" vì IP US nói chung thông dụng trên các trang Make money online không bị hạn chế và có thêm nhiều công việc khác để tăng thu nhập !!!!

Hướng dẫn :
Bước 1 : Down phần mềm tạo proxy US " Hotspot Shield " :
http://adf.ly/GjDIb . Cài đặt về máy tính nhà bạn !
Bước 2 : Chạy "Hotspot Shield" nhấn kết nối . Phần mềm tạo cho bạn 1 IP proxy US .
Bước 3 : Dĩ nhiên đăng ký GET_PAID kiếm tiền với IP US . Nhớ Active Mail nha các bạn .

Theo mình làm thì đăng ký 1 IP VN , rùi tạo 1 acc ref IP proxy US .

Chú ý nếu ai làm theo các như mình thì hãy xóa cookie 1 acc này rùi tới acc khác nha bạn kẻo ban nick đó !!! AI chơi chỉ IP US thì không cần .

Mong các bạn ủng hộ cho mình !!!!

CÔNG VIỆC RA NHI
ỀU KHÔNG GIỚI HẠN THỜI GIAN .
CÔNG VIỆC RA NHIỀU NHẤT LÀ BUỔI SÁNG . BUỔI TỐI CŨNG KHÁ NÊN MÌNH LÀM BUỔI TỐI , VỪA CHƠI VỪA LÀM !!!

PROOF :

17/12/2012

21 - 23/12/2012

Attachments

97.8 KB · Views: 57
Last edited by a moderator:
quỷ cái này nó ko chịu gủi email khich hoạt về cho mình, làm cái tài khoản chỉ có 70% process:binhsua23:

quỷ cái này nó ko chịu gủi email khich hoạt về cho mình, làm cái tài khoản chỉ có 70% process:binhsua23:
hôm quá m` cũng kích hoạt nhưng cái mail của nó bị lỗi sever ko gửi đc...
h vào lại ấn thì đc,vừa active tk xong.

1h được 0,2$ . Sao không captcha hoặc site nga cho lẹ nhỉ :D
auto ptc khéo còn đc gấp mấy lần ấy chứ..chưa nói đến captcha :-S

Captcha phải làm liên tục mới hy vọng dc 0.1$ , còn site Nga làm công việc hơi phức tạp !!! :binhsua17:

Còn site này mình thử làm rùi !!! m
ình làm chỉ mỗi duyệt hình ảnh thui , bấm chọn loại bỏ hinh ảnh 18+ là xong , không giới hạn thời gian .
Mình vào làm công việc site cho mấy hình ảnh để kiểm duyệt ; kiểm dc vài tấm rùi ra chơi game rùi quay lại kiểm tiếp ! HE HE HE :binhsua14:
Xong công việc site sẽ duyệt cho bạn mất khoảng 3 phút . Trong khi đó bạn làm tiếp tục không sao cả vẫn dc cộng dồn !!!

Còn nhiều công việc giá hấp dẫn nữa !!!!
Chúc các bạn thành công !!!!

Last edited by a moderator:
Captcha phải làm liên tục mới hy vọng dc 0.1$ , còn site Nga làm công việc hơi phức tạp !!! :binhsua17:

Còn site này mình thử làm rùi !!! chỉ mỗi duyệt hình ảnh thui , bấm chọn loại bỏ hinh ảnh 18+ là xong , không giới hạn thời gian .
Mình vào làm công việc site cho mấy hình ảnh để kiểm duyệt ; kiểm dc vài tấm rùi ra chơi chơi game rùi quay lại kiểm tiếp ! HE HE HE :binhsua14:
Xong công việc site sẽ duyệt cho bạn mất khoảng 3 phút . Trong khi đó bạn làm tiếp tục không sao cả vẫn dc cộng dồn !!!

Chúc các bạn thành công !!!!
nghe đâu topic bên other giải thích duyện ảnh thấy phức tạp mà

Mình thấy rất dễ !! Trong file hướng dẫn có chỉ đó . Chỉ cần làm vài lần là hiểu ra liền !!!!
Mình tự solo rút được 2.03$ (12/12/2012) , bây giờ 16/12 đc 2.1$ rùi
:binhsua15:

He he he .... mấy hình không lành mạnh 18+ sao trên mạng nhiều quá nhưng nhờ vậy mà trang site trả tiền cho chúng ta loại bỏ giùm họ !!! :binhsua14:

ANH EM CỐ LÊN !!!! :binhsua168:

có rất nhiều công việc giá cao ở mục " TASKS " nhưng mình chỉ biết mỗi công việc " NEW RULES " duyệt hình ảnh thui !!!
Bạn thông cảm mình đang tìm hiểu thêm về works khác , nếu thành công mình sẽ upload lên diễn đàn chia sẽ cùng mọi người !
Các bạn có thể nguyên cứu một chút !!!
:m114:

có rất nhiều công việc giá cao ở mục " TASKS " nhưng mình chỉ biết mỗi công việc " NEW RULES " duyệt hình ảnh thui !!!
Bạn thông cảm mình đang tìm hiểu thêm về works khác , nếu thành công mình sẽ upload lên diễn đàn chia sẽ cùng mọi người !
Các bạn có thể nguyên cứu một chút !!!
:m114:

làm buổi sáng nhiều task hả, còn có 86%

86% là tỉ lệ phần trăm chọn đúng hình ảnh mà trang get-paid yêu cầu !!!
Nếu làm sai xuống <=72% thì phải đợi ngày mai máy chủ reset mới được tiếp tục công việc !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back