Giải quyết việc Alertpay trừ phí khi nhận tiền

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
677
MR
0.544
Có một số bạn hỏi về việc alertpay trừ phí,mình có một số ý kiến như sau:
Khi đăng ký có 3 lựa chọn personal starter,personal pro và business.

-Personal starter giao dịch nhận tiền không tốn phí nhưng bảo mật không tốt,không được hưởng nhiều ưu đãi .Giới hạn giao dịch gửi tiền < 400$,giao dịch nhận tiền < 2500$. Nếu giao dịch vượt quá giới hạn trên nó sẽ tự động up lên
-Personal pro và business nó sẽ trừ phí khi nhận tiền là 0.25$+2.5% giá trị giao dịch.
Về việc gửi tiền cả 3 đều không tốn phí. Nếu đã chọn 2 cái sau vẫn có thể down xuống personal starter để không bị trừ phí,nhưng chỉ được down 2 lần

Cách up và down cho ai chưa biết:

Thanks tớ vài cái lấy hên nhé

Last edited by a moderator:
bạn daquybaoloc ơi, mình hỏi tí. Mình đang là Personal Pro ko biết có nên downgrade hay ko nửa? Và nếu khi downgrade xuống Personal starter thì giao dịch vượt giới hạn thì nó có tự động down lên hay ko? có mất phí nâng cấp ko? thanks bạn.

bạn daquybaoloc ơi, mình hỏi tí. Mình đang là Personal Pro ko biết có nên downgrade hay ko nửa? Và nếu khi downgrade xuống Personal starter thì giao dịch vượt giới hạn thì nó có tự động down lên hay ko? có mất phí nâng cấp ko? thanks bạn.
Nếu bạn giao dịch ít thì downngrade xuống để đỡ tốn phí. Cũng tùy người sử dụng tiền nào của nấy mà.Nếu giao dịch quá giới hạn nó sẽ tự upgrade len

mình ko thể hạ cấp được. lúc nào nó cũng thông báo " tài khoản của bạn đã mới hạ cấp trong thời giann gần đây. mong bạn quay lại sau "

mặc dù mình ko có làm

mình ko thể hạ cấp được. lúc nào nó cũng thông báo " tài khoản của bạn đã mới hạ cấp trong thời giann gần đây. mong bạn quay lại sau "

mặc dù mình ko có làm

Mình bị tình trạng giống bạn này.ko thể downgrade xún đc.Mặc dù ko đc nhưng cũng thanks chủ thớt đã có bài hướng dẫn

Thang máy tải khách là phương tiện chuyên chở người. Thông thường thiết kế của bao gia thang may hòa hợp với các kiến trúc hiện đại như: Trung tâm thương mại, Cao ốc văn phòng, Cao ốc Đa năng, khách sạn cao cấp, chung cư cao cấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week