Help $ $ $ giảm trầm trọng. không biết lý do ???

ca7mau

Newbie
Reactions
73
MR
0.000
tình hình là stas ngày hôm qua và tính đến thời điểm ngày hôm nay giảm trầm trọng tất cả các host mình chơi (FSN, FS, FP, FJ, ULS). chỉ bằng 1/3 mọi ngày trước đó. cũng đã check lại site, check account, check mail ...mọi thứ đều bình thường ko vấn đề gì. sợ là " stats frozen " nên vào wjunction thì ko thấy ai report gì cả. giờ đành phải ngồi chờ thời thôi xem ngày mai có thay đổi gì ko. có bác nào gặp tình trạng giống mình vào reply chung cho đỡ buồn.

Last edited by a moderator:
tình hình là stas ngày hôm qua và tính đến thời điểm ngày hôm nay giảm trầm trọng tất cả các host mình chơi (FSN, FS, FP, FJ, ULS). chỉ bằng 1/3 mọi ngày trước đó. cũng đã check lại site, check account, check mail ...mọi thứ đều bình thường ko vấn đề gì. sợ là " stats frozen " nên vào wjunction thì ko thấy ai report gì cả. giờ đành phải ngồi chờ thời thôi xem ngày mai có thay đổi gì ko. có bác nào gặp tình trạng giống mình vào reply chung cho đỡ buồn.
ca7mau có nghĩa là gì vậy bạn

đúng thể mình chơi [FSN, FJ, FS, UlS] tất cả đều giảm trầm trọng. không hiểu vì sao tính từ ngày hôm qua cho đến thời điểm hiện giờ, còn ai bị thế này nữa không vào cho ý kiên.

ca7mau có nghĩa là gì vậy bạn

Cá bảy màu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

Bị giảm bắt đầu từ sáng thứ 2 ở tất cả các host.

:binhsua155 bọn tây ăn tết tây xong , trúng gió chết hết rồi hay sao :binhsua156: chả ai down dùm mình

Đúng thật thu nhập giảm bất thường. Bắt đầu từ ngày thứ 2 đến hôm nay. Hai hôm trước mình nghĩ chắc cho trục trặc gì đó, nhưng hôm nay đích thị là các host đang có điều gì đó không ổn trong statistics.

lạ thật mình thì FSN,FJ vẫn như mọi hôm Trung bình có tăng nhẹ nhất là FS thấy tăng 10-20%. Quan trọng là tracffic download của các từ đâu ? hay là do data center từ tracffic hay download có vấn đề

Đúng thật thu nhập giảm bất thường. Bắt đầu từ ngày thứ 2 đến hôm nay. Hai hôm trước mình nghĩ chắc cho trục trặc gì đó, nhưng hôm nay đích thị là các host đang có điều gì đó không ổn trong statistics.
tất cả các host cùng giảm các bạn phải hiểu là do bài của mình không được down chứ, làm gì có chuyện các host bị cùng lúc. pó tay, riêng mình thấy không có vấn đề gì cả :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,128
Latest member
KLgameFi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back