Suggest Giật tit câu view ! Baned hay ko ban ? mời a e cùng poll !

Status
Not open for further replies.

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.063
Theo cá nhân mình thấy, bữa nay forum rất loạn !

Nhiều bài viết chẳng có ý nghĩa gì nhưng mà ghi cái tiêu đề rất nổi. để mọi người bấm vô. gây ức chế rất nhiều cho mọi người.

mình mạo muội mở topic này để a e cùng bàn luận, mong góp tiếng nói của thành viên tới bqt forum !

Tùy trường hợp sẽ có cách xử lý riêng của Mod :D:D:D

Upvote 0
Có phải bạn đang nói tới mấy topic Scam 200tr, 50tr... Chẳng qua họ đều muốn tốt cho mọi người nên họ giật tít như vậy để mình chú ý, giả sử họ ko giật tít, bạn thấy ko bắt mắt nên ko vào, rồi bạn bị scam do chưa đọc topic đó, câu view ở 4rum này thì được lợi gì? :p Tuy nhiên mình thấy nếu cảnh báo thì cũng đừng nên để Title khác với bài post như vậy, dễ gây hiểu lầm ^^

Upvote 0
Vấn đề quan trọng làm sao đánh giá được mức độ giật tít như thế nào là banned và không banned ?
Mình nghĩ đang đúng topic thì ok rồi, còn tít gì đâu quan trọng

Upvote 0
vậy ta sẽ giật vài cái scam 500tr cho xôm

Upvote 0
vừa vào topic câu view gì gì scam 50tr tưởng thật @@. Vào hóa ra cảnh báo scam. Cũng có cái hay là cảnh báo đến mọi người nhưng thực sự là không cần thiết phải giật title như thế gây hiểu lầm cho người đọc @@

Upvote 0
giật tít cũng là 1 phần trong công đoạn viết bài :D
quan trọng là cái nội dung bên trong nhàm chán hay sâu sắc , khả thi hay không do mem đánh giá . Nhàm Chán Hay Không Các Bạn Vào Comment 1 phát là đẩy sự chú ý lên top rùi :D do lỗi cũng 1 phần của các bạn thui :D chứ chả liên quan đến ai cả :D
còn ban hay không do mod chả quan tâm

Upvote 0
một hình thức spam trá hình, làm ảnh hường xấu đến mem, nếu cảnh báo scam thì để tiêu đề đàng hoàng chút.

Upvote 0
Upvote 0
Thấy có gì đâu mà tit cũng tùy trường hợp gấp mà giật thì ok , đôi khi phải làm vậy để nhiều người vào -> bớt bị hại hơn > bớt mất oan tiền hơn -> Chỉ là tốt mọi người thôi mà ?

Upvote 0
Có phải bạn đang nói tới mấy topic Scam 200tr, 50tr... Chẳng qua họ đều muốn tốt cho mọi người nên họ giật tít như vậy để mình chú ý, giả sử họ ko giật tít, bạn thấy ko bắt mắt nên ko vào, rồi bạn bị scam do chưa đọc topic đó, câu view ở 4rum này thì được lợi gì? :p Tuy nhiên mình thấy nếu cảnh báo thì cũng đừng nên để Title khác với bài post như vậy, dễ gây hiểu lầm ^^
Nếu như trường hợp này thì ủng hộ họ con không kịp chứ sao lại đòi ban.
Mồ hôi kiếm ra đc 1$ MMO đâu có dễ dàng gì, phải giật tít như thế mọi người mới coi đó là vấn đề cần phải dề phòng Scam

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,511
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week