Giàu bất thường có thể bị tịch thu tài sản

teoteoteo113

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Last edited:
có phạm pháp éo đâu mà phải sợ. mấy a CA thấy thằng nào kiếm được nhiều mà k biết nó kiếm ntn thì gọi nó lên dạy để ăn theo đó mà =))

:D ở cái chế độ này nó vậy đấy, khi mà toàn dân (lãnh đạo) còn nghèo, thì không thằng nào được giàu

Nhà đang có vài nghìn tỷ giấu dưới hầm,có sao không nhỉ :rolleyes:

làm mmo đủ tiêu dư ít k k cần giàu đâu các bác ợ, chỉ cần suốt ngày ở nhà k đi làm đâu mà vẫn có tiền tiêu là dính trưởng của CA rồi =))

có lẽ có nhiều bác CA còn k biết người đó ngồi nhà mmo =))

có phạm pháp éo đâu mà phải sợ. mấy a CA thấy thằng nào kiếm được nhiều mà k biết nó kiếm ntn thì gọi nó lên dạy để ăn theo đó mà =))
Nếu bạn muốn thử trình độ nghiệp vụ ở Công an thì cứ lên hỏi dạ anh ơi mỗi tháng em gõ captcha dc 10 triệu thì em có bị tịch thu k ? NÓ hỏi capthca là gì v.v.. trả lời vớ vẩn nó vừa hỏi vừa đấm vào mồm Rồi cứng đầu với nó tới cùng được về nhà củng bệnh:)

thế gõ capcha làm sao chứng minh đây, ko lẽ nói e gõ 100k code/h.

thế là ý tưởng cướp ngân hàng từ bỏ tại đây :confused:
Thiếu gì cách rửa tiền bạn ? ví dụ : gửi 3 tỷ cho tụ nó .. rồi nó tặng lại cho tờ vé số trúng 1 tỷ .
Hoặc đem 1 món đồ dõm ra đấu giá .kêu 1 thằng đại gia lên rao giá vài chục tỷ 1 món đồ cổ dõm thì tự nhiên . Rồi cuối cùng ko tính tiền nó v.v.v... tự nhiên hợp pháp dc sự giàu có thôi

thế gõ capcha làm sao chứng minh đây, ko lẽ nói e gõ 100k code/h.
mang laptop lên ngồi gõ 1 ngày ở đó rồi hôm sau thả về =))

cái này còn dễ giải thích, lĩnh vực khác trong forum có khi ngồi cả tháng cả năm trong đó để giải thích nếu gặp người không có chuyên môn :p

luật này chủ yếu để trị mấy ông lớn k tham ô tài sản, mà k biết có trị được k :p còn dân mmo4me mấy người đựoc giàu bất thường, muốn cũng chưa chắc được =))

Thế sao các ông ko chứng minh người ta làm gì có tội sao lại bắt người ta chứng minh tiền người ta kiếm được chứ!!! kiếm tiền thì thiếu gì cách các ông giỏi thì chứng minh là tôi có tội đi!!! =))

Thiếu gì cách rửa tiền bạn ? ví dụ : gửi 3 tỷ cho tụ nó .. rồi nó tặng lại cho tờ vé số trúng 1 tỷ .
Hoặc đem 1 món đồ dõm ra đấu giá .kêu 1 thằng đại gia lên rao giá vài chục tỷ 1 món đồ cổ dõm thì tự nhiên . Rồi cuối cùng ko tính tiền nó v.v.v... tự nhiên hợp pháp dc sự giàu có thôi
Mấy chiêu này có dạy trong sách vở hết rồi...k qua nổi đâu :)

Mấy chiêu này có dạy trong sách vở hết rồi...k qua nổi đâu :)
Cái chính là tìm đại 1 lý do thôi ông ạ . Chứ ở Vn này thiếu gì nhà giàu mà lương chỉ có 5 -> 10 triệu :D nhưng quan trọng là có cái lý do cho có thôi . Mặc kệ ai tin hay ko kệ họ

Cái chính là tìm đại 1 lý do thôi ông ạ . Chứ ở Vn này thiếu gì nhà giàu mà lương chỉ có 5 -> 10 triệu :D nhưng quan trọng là có cái lý do cho có thôi . Mặc kệ ai tin hay ko kệ họ
cái này để trị quan tham nhũng hoặc làm giàu bất chính (ma túy, cá độ, xh đen..) mmo k giàu đến mức bị để ý nên chả cần quan tâm...mà bị quan tâm thì vẫn giải trình đựoc, no matter...don't care :)

ý là các bác nào giàu phải chia sẻ ra cho người nghèo , người quá giàu , người thì nghèo rớt mồng tơi . Không giàu củng không nghèo tức là vừa đủ vậy thì là hợp pháp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week