Giờ có game nào giống vl1 không *

kiếm thế nhìn cái giao diện là không muốn chơi rồi :m020:

kiếm thế là giống nhất rùi bác, bác chơi thử đi, tai giao diện nó hơi phức tạp tí nhưng sẽ quen thui. công nhận kiếm thế 4 năm trước cực hot, nhưng giờ do độ hút máu của vinagame nên thời oanh liệt nay còn đâu

kiếm thế là giống nhất rùi bác, bác chơi thử đi, tai giao diện nó hơi phức tạp tí nhưng sẽ quen thui. công nhận kiếm thế 4 năm trước cực hot, nhưng giờ do độ hút máu của vinagame nên thời oanh liệt nay còn đâu

uk trước chơi kt cũng hay thật, mà thằg vng nó hút máu kinh quá:D

Hơ, hóng coi có game nào giống VL1 không. Nhớ thời cấp 3 cúp học ở nhà cày VLTK không biết mệt......

game dành cho pc hay mobile cậu

võ lâm truyền kỳ private :|

thằng này là thằng nào ma nick nó đỏ lòm nhỉ ???

ăn nói thì cộc lốc. trong này lớn có bé có. già có trẻ có vậy mà nó phán 1 cậu ko có chủ ngữ vị ngữ j cả. vote thông ass cảnh cáo :)

thằng này là thằng nào ma nick nó đỏ lòm nhỉ ???

ăn nói thì cộc lốc. trong này lớn có bé có. già có trẻ có vậy mà nó phán 1 cậu ko có chủ ngữ vị ngữ j cả. vote thông ass cảnh cáo :)

:hihi: bác này bá đạo thế

vl1 mình đánh từ thời đồ đá , chưa có đồ tím chưa có đồ HK , lúc mới ra đồ HK sv có một cái áo bán tiền chục triệu > chiếu dạ ngọc sư tử thời ấy hot nhất sv

vl1 mình đánh từ thời đồ đá , chưa có đồ tím chưa có đồ HK , lúc mới ra đồ HK sv có một cái áo bán tiền chục triệu > chiếu dạ ngọc sư tử thời ấy hot nhất sv

uhm thời đó là hay nhất rồi

lâu lâu nhớ lại buồn thiệt

võ lâm 1, game khiến mình mất bao nhiêu $, giwof ko có game nào hay bằng game đó, chán
nhớ cả xóm có 1 quán game, thì tất cả các máy đều võ lâm1
:binhsua23:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week