Giở khóc giở cười với cậu mrzrw

nguoinhen89

Banned
Reactions
289
MR
0.000
Nick forum trùng nick yahoo

Hôm trước thấy pm bảo thua bóng gần 1 tỷ rồi :)) thấy hoàn cảnh đưa tip cho 2 ngày oánh 2 trận

Ngày đầu bảo theo tip mình đưa win dc 200 triệu

Hôm sau oánh lớn hơn kèo 400 triệu cũng đã win

Đã hứa bonus cho mình thứ 2 ;)

Hẹn mãi cho đến thứ 7 hôm nay

Và cuối cùng là ẩn nick với mình :))

Yên tâm là tớ post trong box chat ko phải box report nhưng đó cũng là uy tín trong giao dịch làm ăn đã ko hứa thì chớ đừng thấy lời hứa rẻ tiền mà muốn hứa sao cũng dc :D

Không bonus nói với tớ 1 tiếng ko vấn đề chỉ tức là cậu lại đi ẩn nick với mình trong khi mình còn bảo muốn đánh nữa thì share tip cho mà ***

Anh em chém ai thì chém chứ em đội mũ bảo hiểm vào rồi :))

Last edited by a moderator:
bonus 100$ đào dau ra, oánh 1 trận có 10$, win 2 trận dc 30$, di vay 70$ de bonus rồi.

hôm trước buzz bác nhện mún hỏi xem có kèo nào ko bác im ru luôn, share cho anh em kiếm cái tết đi bác :D

nếu đánh bóng mạng ibet hay sbobet cũng đều thanh toán vào thứ 2 hết :D nhưng nghe cái kiểu nc này thì chắc là gió rồi =)) thua 1 tỷ tiền bóng mà vẫn có time online xin tip để đánh thì bái cmn sư phụ

hôm trước buzz bác nhện mún hỏi xem có kèo nào ko bác im ru luôn, share cho anh em kiếm cái tết đi bác :D

hôm nọ hơi bận giờ pm yahoo đi bác em đang online
chuẩn bị lên báo vn ếch pret, cha mẹ bổ ngửa khi con chơi bét nợ 2 tỷ ,giang hồ đòi thiến cả họ :binhsua26:

=)) =))

Vậy bác người nhện còn tip share minh đánh win 1 milion usd nha ........ Bonus bác nhiêu tùy bác ..... Hhhehehhe

schalke 04 chấp 3.4 kìa quất mạnh vào nhá :))

nghe theo bác rùi ....... đang ngủ ngoài đường nè ..........................

nhờ bác nguoinhen mua dùm gói mỳ + ly cafe + gói thuốc mình lót bụng qua ngày ........

hưng phấn lên nghĩ win nên hứa đại,khi mà trúng rồi thì nghĩ là,thôi thà để 100$ đó đi *** tiếp bonus làm gì,và hậu quả là có 1 topic thế này :binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week