New Giới thiệu network cũ mà mới

lth

Junior
Reactions
39
MR
0.070
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dear các member của MMO, (đây là net nước ngoài có Tiếng Việt nhé)

Hôm nay mình xin giới thiệu đến các bạn một net mà mình đang chơi. Mình không PR cho net mình nhưng với riêng mình nó là một net tuyệt vời, tuyệt hơn tất cả các net mà mình đã từng biết như Quiz, Fullscreen.

Dưới đây là những miêu tả khái quát về net để các bạn tham khảo (link tham gia net ở cuối bài)

1. Giới thiệu về net

Trụ sở chính ở Mỹ. NGoài Mỹ, hiện có 4 chi nhánh: Trung Quốc, Thái Lan, Indonesia và đặc biệt Việt Nam. Địa chỉ ở Việt Nam hiện tại đặt ở 68 Đại lộ Nguyễn Huệ, Quận 1.

2. Yêu cầu để vào net:

+ Hiện tại, đương nhiên gần như 90% các net đều không chấp nhận reup và net này cũng vậy. Nhưng tùy loại reup nha, theo mình ví dụ: như các clip tin tức hay các video tự quay, scandan thì nó ko coi là reup đâu.

+ Kênh phải có ít nhất 100 sub + 1000 view/tháng.

+ Kênh không có video đang vi phạm bản quyền.

P/s: khi được thành viên cũ giới thiệu thì yêu cầu vào net sẽ giảm so với quy định J.Còn giảm như thế nào thì còn tùy vào ai giới thiệu, tức người giới thiệu có kênh càng uy tín thì tốt hơn.

3. Yêu cầu hợp đồng: ký và gửi hợp đồng + phiếu đăng ký thông tin thanh toán đàng hoàng.

+ Có 2 loại hợp đồng: 1 năm, và 2 năm (3 tháng chơi thử)

+ Muốn rời net phải thông báo trước từ 30 – 60 ngày tùy loại hợp đồng bằng email/ page facebook với các supporter.

4. Chính sách lợi nhuận:

+ Với các kênh có dưới 500.000 lượt xem hàng tháng: 75% cho mình - 25% cho net

+ Với các kênh có 500.001 - 1.000.000 lượt xem hàng tháng: 80% - 20%

+ Với các kênh trên 1.000.000 lượt xem: 85% - 15%

P/s: chết kênh vẫn thanh toán nhé.

5. Hình thức thanh toán: ngày 10 hàng tháng, lần đầu khi mới vào phải bỏ qua 1 tháng.

+ Thanh toán bằng paypal (không thu phí)

+ Thanh toán bằng WU (thu phí)

+ Đặc biệt: thanh toán bằng chuyển khoản trực tiếp vào tài khoản ngân hàng các bạn tai VN với chi phí chỉ khoảng 100k/lần thanh toán.

P/s: có hình thức thanh toán bằng $ (tương tự WU) nhưng giao tận nhà, chi phí khoảng 6-10$.

6. Chăm sóc khách hàng

+ Hổ trợ khôi phục video hoặc kênh bị report – nếu video/kênh là chính chủ nha.

+ Thông qua email hoặc page facebook bằng tiếng Việt

THAM GIA NET: http://www.thoughtfulmedia.com/

Ai có thắc mắc gì thì commnet bên dưới. Biết mình sẽ trả lời.
Tất cả vì cộng đồng MMO Vietnam

Last edited:
cái này có ad việt thấy cũng ngon nhưng mà ko reup thì cũng hơi khó... thấy mấy chanel việt chơi nhạc cũng vào được nét này không hiểu họ lấy bản quyền đâu nhỉ. mấy kênh đây người bình thường làm không phải ca sĩ hay nhạc sĩ gì cả

:eek::eek::eek: check kỹ bm ra có sp việt

có cái này sp việt trc có cmt ở kênh anh gì mà nói suốt quên tên kenh ôg rồi mời ổng zo nét này nữa ,mà :rolleyes:

có cái này sp việt trc có cmt ở kênh anh gì mà nói suốt quên tên kenh ôg rồi mời ổng zo nét này nữa ,mà :rolleyes:
chắc chán có việt nhé cái kênh ông dưa leo được mời đấy. mình chỉ thắc mắc không reup mà sao vẫn thấy nhiều chanel nhạc tổng hợp vào đk đây

chắc chán có việt nhé cái kênh ông dưa leo được mời đấy. mình chỉ thắc mắc không reup mà sao vẫn thấy nhiều chanel nhạc tổng hợp vào đk đây
kênh của bọn him giờ đầu tư tạo ra 1 net rồi làm chục kênh reup thì thấm vào đâu hả cậu :D

TGM buồn nó đá , ở đó mà ngon :)) net ad là ng việt

ko phải đâu bác nó btg thôi em biết cả fb nó luôn mà nếu chơi đàm hay lệ quyên gì thì cũng phải đụng đến thằng bóp bép gì chư nhỉ. pop đây :D
nó lách qua được ytb là ổn, net bảo kê rồi, POP có nhận bản quyền nó cũng có cách gỡ hết,

pop nhận tao lao yếu bóng vía thì nó hốt cứg nó im ru :D
hôm qua bị 1 net của maláysia nhận tào lao, tui kháng phát nó im và phục hồi luôn. kaka, tuy reup nhưng biết cái loại reup của mình nó có thể đc đk bản quyền hay ko.

Xin làm rõ một chút vấn đề nữa với các anh em:
+ net dang đứng vị trí tầm 60 trong bảng đồ network của YT.
+ Minh ko là admin, mà chỉ là member của net. Ngoài ra, net này của cty có trụ sở ỏ Mỹ chứ đảm bảo ko phải là người Việt nào làm admin cả.
+ các bạn tưng bị đá khỏi net thì các bạn nên xem lai, đừng để nhiều vi phạm quá net nào mà chả đá.
+ và các quyền lợi net này mang lại tốt hơn nhoềi so với quiz. Ngoài ra cần gì thì cứ liien hệ bằng tiếng việt thì cực đẽ giải bày để hổ trợ.

Lưu ý: net check thủ công đẻ vao net. Các bạn tin tưởng cứ inbox cho mình sẽ hổ trợ phụ đẻ vào net.

hôm qua bị 1 net của maláysia nhận tào lao, tui kháng phát nó im và phục hồi luôn. kaka, tuy reup nhưng biết cái loại reup của mình nó có thể đc đk bản quyền hay ko.
nó nét lớn mình cứ nó cứng theo k đc nếu k phải đôi khi mình k biết bản quyền của ai lằng nhằng của nó mình tạch cơ mà reup biết nguồn bản quyền của ai thì ổn

nó nét lớn mình cứ nó cứng theo k đc nếu k phải đôi khi mình k biết bản quyền của ai lằng nhằng của nó mình tạch cơ mà reup biết nguồn bản quyền của ai thì ổn
tất nhiên rồi, tui reup toàn soi bản quyền. Nghi ngờ thằng nào nhận tào lao thì kháng, còn thằng nào nhận chuẩn thì im luôn. Quiz thương tui lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week