Giúp đỡ về xe tay ga Nouvo gấp !!!!!!

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
TÌnh hình là em nghèo không có tiền mua xe mới nên tậu đại 1 em NOUVO nghe nói đời 2 thì phải mà nó có 1 đèn pha à @@! do em toàn chạy xe số không nên không rành tay ga lắm :D
Nhưng có cái là em tốn xăng quá và kêu to quá, máy củng nóng nữa... :mad:
Tại vì lúc em đi mua thì được chủ xe nói là xe này đã lâu không dùng hình như 2 tháng rưởi xếp xó :eek:
Vợ sinh con nên bán đi, mà đúng là thế thật lúc em đến mua xe vợ sinh con mới từ bênh viện về :rolleyes:
Cho em hỏi là có ai rành bệnh dòng xe này không, xác định xem em bị bệnh gì vậy ? và nhân tiện cho em hỏi luôn là ở SG chổ nào sửa tay ga NOUVO uy tín ?
Em xin cảm ơn ạ !
PS: Em không biết cái này box nào nên Mod có đi qua thì move đúng box hộ em đừng xóa bại em tội nghiệp :D

Đời cũ hao xăng chạy kêu rú ghê lắm. Tốt nhất mua đời mới còn ko để giành mua xe cúp mà đi. Chảnh làm chi cho đời thêm khổ

Đời cũ hao xăng chạy kêu rú ghê lắm. Tốt nhất mua đời mới còn ko để giành mua xe cúp mà đi. Chảnh làm chi cho đời thêm khổ
em nào giám chảnh bác....tại chạy ex riết chán nên muốn đổi xe cơ mà ko đủ $ mua xe mới @@!

xe thì tớ ko am hiểu, nhưng mua lại xe cũ lại ko dẫn 1 người nào am hiểu về xe để họ xem giúm bó tay....
Giờ mình đánh giá nhé.. Xe tay Ga Nv đời 2 thì đúng là máy kêu rồi, nhưng nó kêu ntn mới quan trọng kêu rầm rầm thì xem lại lóc máy, uống xăng thì khó tránh máy dòng d
dầu tay ga thằng nào ko uống xăng chủ yếu uống mức độ nào thôi...
còn lại tớ ko dánh giá gì.. mua xe lại ko dẫn ai bít về xe đi cùng bó tay :)

xe thì tớ ko am hiểu, nhưng mua lại xe cũ lại ko dẫn 1 người nào am hiểu về xe để họ xem giúm bó tay....
Giờ mình đánh giá nhé.. Xe tay Ga Nv đời 2 thì đúng là máy kêu rồi, nhưng nó kêu ntn mới quan trọng kêu rầm rầm thì xem lại lóc máy, uống xăng thì khó tránh máy dòng d
dầu tay ga thằng nào ko uống xăng chủ yếu uống mức độ nào thôi...
còn lại tớ ko dánh giá gì.. mua xe lại ko dẫn ai bít về xe đi cùng bó tay :)
tiếng máy nó kêu to không biết bị gì ?

xe tay ga thì đừng đụng vào yamaha. tìm honda mua chạy đi bạn :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week