Ask Giúp e về rrs

iiii

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Chả là e đang học làm offer android. E thấy các pro toàn nói về rrs mà e chả hiểu gì cả. E search trên 4rum vs google mà chả có bài nào viết về cái đỏ cả. Bác nào biết giải thích giúp e tý với. E cảm ơn ạ :)

giờ mình lấy b 300k .học không .gỡ tý vốn .
Tiền = kiến thức .kiên thức có tiền @@

nói chung là tỉ lệ giữ lại người dùng app :)
Ví dụ bạn dow game ngày này.thì lưu data của con game đó lại mai mở ra tiếp :)
ngày này 100 lead. lưu lại data của con game đó 10 lần..mai mở ra 10 lần đó.RRs 10% :))
mở liên tục tầm 3-4 ngày gì đó :)

nói chung là tỉ lệ giữ lại người dùng app :)
Ví dụ bạn dow game ngày này.thì lưu data của con game đó lại mai mở ra tiếp :)
ngày này 100 lead. lưu lại data của con game đó 10 lần..mai mở ra 10 lần đó.RRs 10% :))
mở liên tục tầm 3-4 ngày gì đó :)
thank bac nhieu nhe. e hieu them duoc ty roi

rrs k mà chỉ 500k với 300k, vl thật, ae với nhau ai biết thì giúp chứ ở đó mà đục nước béo cò, 1 số thành phần chả ra sao

Bạn nào thắc mắc RRS thì buzz YH mình, tư vấn nhiệt tình chứ làm cái méo gì lấy tiền hả 2 thằng ở trên

Bạn nào thắc mắc RRS thì buzz YH mình, tư vấn nhiệt tình chứ làm cái méo gì lấy tiền hả 2 thằng ở trên

Có đem lại 10tr hay 100tr quì xuống lạy anh cũng đé0 thèm dạy đâu nhá chú :D. ko thấy anh đang troll à :rolleyes: 2 thằng ở trên là ám chỉ 1 thằng nào thế :rolleyes:

Có đem lại 10tr hay 100tr quì xuống lạy anh cũng đé0 thèm dạy đâu nhá chú :D. ko thấy anh đang troll à :rolleyes: 2 thằng ở trên là ám chỉ 1 thằng nào thế :rolleyes:
Hê, thôi cái võ mồm đấy đi, troll cái peep, bạn ý pm hỏi thử đi 500k có táp k 10tr với 100tr, thấy nhột thì nên lặng đi chứ giang hồ nó k có ưa cái kiểu đục nược béo cò đấy đâu, RRS và 1 vấn đề khá đơn giản, nên đừng có nghĩ m có chút kinh nghiệm là có thể bán ra tiền nha, chào quyết thắng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week