giúp gỡ limit với

hieu902

Junior
Reactions
8
MR
0.000

Attachments

45.5 KB · Views: 92
    24.7 KB · Views: 70
Last edited by a moderator:
cái này dễ thôi mà. add cái vis cre vào + hóa đơn có tên, địa chỉ của bạn đúng với đăng ký PP. bạn nên scan thêm cái CMND luôn đề phòng nó tiếp tục yêu cầu. mình hiếm thấy cái mit nào 2 request thôi đâu. bọn PP lăng nhằng vãi

Limit thường gặp của PP

1. Add cái visa prepaid vào và confirm, giang hồ gọi là ver PP đó

2. Scan cái bill điện, nước hoặc đt là xong

Chờ nó giải quyết (hơi lâu), còn acc ko đúng info thì xác cmn định là bỏ acc đi

Chơi với PP là vậy đó rất khắc nghiệt

cái này thì đơn giản, scan cmt và hóa đơn điện nước

- - - Updated - - -

ah nếu sống với gia đình thì giải thích với nó thêm là, tên trong hóa đơn điện nước là bố may mẹ tôi...vv . Gửi thêm nhiều mail giục nó và tỏ thái độ ko hài lòng thì nó sẽ giải quyết nhanh hơn 3 ngày là ok

đã có step gỡ limit thì bác cứ làm theo 2 cái yêu cầu của nó thôi. hic. bác hên ghê. của mình ăn mít cứ gọi là mít đặc lun. nản

cái này thì đơn giản, scan cmt và hóa đơn điện nước

- - - Updated - - -

ah nếu sống với gia đình thì giải thích với nó thêm là, tên trong hóa đơn điện nước là bố may mẹ tôi...vv . Gửi thêm nhiều mail giục nó và tỏ thái độ ko hài lòng thì nó sẽ giải quyết nhanh hơn 3 ngày là ok

minh cung bi dinh limit
PP doi y chang vay do'
minh cung scan CMND, the visa , Banks statement, passport , ma no cung hok them go limit cho.

Support no noi la quyet dinh cuoi cung cung la limit,

:binhsua08:

anh em hỏi là làm xong các step của nó rồi, bây giờ chờ bao lâu nó sẽ remove limit cho mình nhỉ

Trong vòng 5 đến 7 ngày bussiness day( Không tính thứ 7, cn) nha. Nếu cần gấp thì cứ mail hối thúc nó :)

Thanks bro, trog thời gian bị limit như này có nhận được tiền ko vậy.Mình mới request tuần trước, sợ nó về đúng đợt limit này thì toi :(

minh cung bi dinh limit
PP doi y chang vay do'
minh cung scan CMND, the visa , Banks statement, passport , ma no cung hok them go limit cho.

Support no noi la quyet dinh cuoi cung cung la limit,

:binhsua08:

nói kiểu gì chứ, t cứ nói nhiều, gửi nhiều mail nó giải quyết ngay mà, cứ nói nếu ko gỡ limit thì tôi bảo bạn bè tôi không dùng pp..vv quá rắc rối, tất cả thông tin tôi cung cấp là chính xác và đầy đủ, tại sao ko gở limit cho tôi.. cứ nói nhiều than nhiều là nó gỡ ngay.
Cái gì nhiều người làm đc mà mình ko làm đc là kém <---

Trong vòng 5 đến 7 ngày bussiness day( Không tính thứ 7, cn) nha. Nếu cần gấp thì cứ mail hối thúc nó :)

xong các step mà 5 - 7 ngày? trong vòng 24 giờ. thêm cái mail nữa thì thứ 7 nó cũng gỡ luôn. lần trước send mail sáng thứ 6. sáng thứ nó gỡ đây này

Thanks bro, trog thời gian bị limit như này có nhận được tiền ko vậy.Mình mới request tuần trước, sợ nó về đúng đợt limit này thì toi :(
cậu để ý tí đi. nó mit cái sẽ có thông báo luôn cho c tình trạng mit như thế nào và c được làm gì. ko được làm gì. thường là mit sẽ ko cho send, withd còn nhận thì vẫn được

limit thì ko nhận tiền dc, nếu tiền đó đã đến tài khoản của mình rồi mới limit mà mình chưa accept thì minh vẫn accept để nhận tiền dc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week