giúp kiếm 2-3$/ngày

01869338485

Junior
Reactions
21
MR
0.005
tình hình là đi làm thuê cho ngta 8 9 tiếng/ngày mà kiếm đc có 1tr5/tháng ko đáng công mình làm... nay có sự phụ nào giúp đỡ e kiếm 2-3$/ ngày với miễn là xứng với t.g và công sức mình pỏ ra... trước từng làm captcha vs offers pỏ 1 t.g nay muốn quay lại mmo mà chẳng biết bắt đầu lại từ đâu!!!!!!! :(:(:(

mình 1 vé lun :(
đi xin tiền mẹ đập zô PTC hết 3chai..chưa lấy đc xí vốn nào
Trắng tay mà còn ko bít lấy j trả mẹ nữa :((
Pro nào giúp mình kiếm đủ 3chai trả mẹ thôi cũng đc

Upvote 0
8, 9 tieng gõ capcha cũng dc 8 ,9 $ rồi. còn muốn kiếm nhiều thì phải có ít vôn đầu tư và 1 người chỉ dẫn
8-9 tiếng mà 8-9$ ghê thế, đánh siêu tốc à @@

Upvote 0
tình hình là đi làm thuê cho ngta 8 9 tiếng/ngày mà kiếm đc có 1tr5/tháng ko đáng công mình làm... nay có sự phụ nào giúp đỡ e kiếm 2-3$/ ngày với miễn là xứng với t.g và công sức mình pỏ ra... trước từng làm captcha vs offers pỏ 1 t.g nay muốn quay lại mmo mà chẳng biết bắt đầu lại từ đâu!!!!!!! :(:(:(
Tham gia cách đây 1 năm và h vẫn còn thất nghiệp hả bạn

Upvote 0
8, 9 tieng gõ capcha cũng dc 8 ,9 $ rồi. còn muốn kiếm nhiều thì phải có ít vôn đầu tư và 1 người chỉ dẫn
captcha hiện 8,9 tiếng gõ đc 8,9$ có vẻ khó đó pạn load nãn lắm.. với mình cũng k lm khuya dc rãnh tầm 1h trưa đến 1h sáng

Upvote 0
Tham gia cách đây 1 năm và h vẫn còn thất nghiệp hả bạn
uk captcha thì load chậm nãn offers thì càng ngày càng khó ăn với cũng k có nhìu kinh nghiệm nên pỏ ra làm thuê mà thấy khổ quá không xứng với công sức và t.g mình pỏ ra lương chẳng bao nhiu

Upvote 0
PTC bỏ 1,5$ ra mua auto, treo auto ngày 30p là xong. Kiếm tầm 30,40 site sẽ CÓ THỂ được khoảng 2$ 1 ngày.

Upvote 0
PTC bỏ 1,5$ ra mua auto, treo auto ngày 30p là xong. Kiếm tầm 30,40 site sẽ CÓ THỂ được khoảng 2$ 1 ngày.
3 tháng sau mới đủ min, lỗi tool tùm lum, scam thì thôi khỏi nói, tốt nhất lựa vài site click tay cho khỏe, có vốn đầu tư vào mấy site uy tín như probux ( sống mấy năm mới scam), thời gian rãnh khác thì treo máy đào coin, làm offer, hay làm mấy site free khác, ...

Upvote 0

:)
mình 1 vé lun :(
đi xin tiền mẹ đập zô PTC hết 3chai..chưa lấy đc xí vốn nào
Trắng tay mà còn ko bít lấy j trả mẹ nữa :((
Pro nào giúp mình kiếm đủ 3chai trả mẹ thôi cũng đc

Kiếm đủ 3 chai trả cho mẹ thế còn tiền thầy dạy thì sao hả bạn?
Thông thường ăn quả nhớ kẻ trồng cây trước chứ bạn :D :D
Bạn nói đúng, cách tốt nhất là tìm 1 pro hd kiếm tiền là nhanh nhất, nhưng nên tìm đúng pro uy tín thực sự không thì ăn CAM như chơi :)

Upvote 0
:) tháng 1tr5 ngon quá còn gì. Công việc là gì để mình làm với :D

Upvote 0
:)

Kiếm đủ 3 chai trả cho mẹ thế còn tiền thầy dạy thì sao hả bạn?
Thông thường ăn quả nhớ kẻ trồng cây trước chứ bạn :D :D

Bạn nói đúng, cách tốt nhất là tìm 1 pro hd kiếm tiền là nhanh nhất, nhưng nên tìm đúng pro uy tín thực sự không thì ăn CAM như chơi :)

à quên mất..nhường thầy dạy 1tr..30% liền :D

Upvote 0
click AnuntioMatic, kiếm đủ 10.000 điểm Bono là từ đó về sau cứ mỗi tháng bạn có thu nhập tự động khoảng tử 1,5M - 2M (tùy theo tỉ giá quy đổi) -> chỉ sợ bạn ko đủ kiên trì để click thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week