Giúp lỗi máy tính chạy một lúc rồi khởi động lại

lamthaos

Senior
Reactions
74
MR
0.066
$100.00
Service Details
1||Social Likes|https://mmo4me.com/threads/nhan-tang-like-cho-fanpage-gia-tu-60d-like-like-that-tang-nguoi-theo-doi.328490/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Máy tính mình bị cứ khởi động thì báo lỗi như hình, sau đó chạy khoảng 1 lúc rồi tự khởi động lại. nhờ các pro giúp đỡ.

Last edited by a moderator:
nguồn tuột áp thì ko thể đâu, mấy lỗi thế này là do win bị lỗi hay ko chừng con virut nào gây ra và báo hệ thống bị lỗi cho ta lầm tưởng ko chừng

Máy tính mình bị cứ khởi động thì báo lỗi như hình, sau đó chạy khoảng 1 lúc rồi tự khởi động lại. nhờ các pro giúp đỡ.

Cái này do lỗi win bác, một trường hợp khác do quạt chip bị hỏng nên máy tắt giữa chừng ko báo trước(cái này ko phải t/h của bác)

Máy mình có bữa thì bật lên bi vậy. có bữa thì không sao. Khổ thế chứ.

Cũng bị lỗi này do xung đột phần mềm rất có thể là KIS với phần mềm nào đó , ghost hoặc cài lại win là hết

nếu tình trạng cậu nói thì chắc chắc ko fải nguồn, kiểm tra icon thì chỉ có Kaperskey ko thể xung đột với các ứng dụng đồ họa, văn phòng đc. mà kaper theo mình nếu ko fải bản quyền thì cậu nên gỡ ra xài thằng khác chứ nó nặng lắm mà hay bị xung đột. vào safe mode diệt virut trước đi

cho mình hỏi thớt là :
1 . báo khởi động hay là đang sài thi tự khởi động lại
2. bao nhiu lâu thì tự khỏi động

Cài lại WIN xem. :binhsua09:

Cài lại win , vẫn bị thì do phần cứng .

cảm ơn tất cả các bạn. Chắc là do kapasky bị xung đột mình gỡ ra là hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,662
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom