Ask giup mình cái incent với ?

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
- mới vào offer nên chưa hiểu bác nào biết các bác định nghĩa cho em cái :
incentivized
non-incentivized

sao nét nào cũng đòi band acc vì cái này?

- thêm nữa là nét nào cũng yêu cầu có site để chạy. mà site này phải là code offer mua khá đắt tiền. vậy cho mình hỏi 1 site bình thường xong chèn cái tracking link vào trong tấm hình để khi làm con offer click vào đó có được tính là traffic lấy từ site offer k?

- câu hỏi cuối là mình có reg 2 nét này xong được acctive auto rất nhanh, rất dể vậy thì k biết 2 nét này có scam k( vì nghe nói nét xin rất khó reg)
Brus Media
AdTrivaCPA

mình nói hơi nhiều tks các bác đã đọc.

vãi nhọ, rég đc 2 nét tạch cả 2 ak @@

Reg được rồi không có cách làm cũng bị band. Phải làm sao cho tỷ lệ giữa số lần lead/unique click đảm bảo 1/10 với Incent và 2/100 với non-incent. Toàn bị band vì cái này. Số lần click thì cao mà unique click thì thấp, chả hiểu nổi

Reg được rồi không có cách làm cũng bị band. Phải làm sao cho tỷ lệ giữa số lần lead/unique click đảm bảo 1/10 với Incent và 2/100 với non-incent. Toàn bị band vì cái này. Số lần click thì cao mà unique click thì thấp, chả hiểu nổi
tóm gọn là nó có thằng việtnam làm CTO.các chú cứ cheat! CR ko đạt là xác định!scam hay ko thì ngay từ đầu mình đã scam nó rồi !nói nó scam củng ko đc hay :D

thì mình click tay 10 cái xong rồi mới làm 1 con off. và k làm off non-incent là đc chứ j :D

Nay cậu sài yahoo nào thế pm yahoo mình cái nhé .Mình cũng làm offer có gì biết mình chĩ cho
yahoo cũ đó bác. mình add bác lâu rồi mà. mà dạo này k thấy bác online yahoo. làm off giàu quá rồi chăng :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week