Ask Giúp về chút kiến thức về CPA

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tớ cũng làm offer 1 năm rôi và chỉ toàn chiến PPD, và cũng có nghe qua loa CPA , và sau khi tìm hiểu thì cũng biết 1 chút là CPA cũng tương tự như PPD , và nghe nói cần có 1 trang web hoặc blog và add offer của net vào,
Vậy các bạn nào rành và biết về CPA có thể cho tơ xin 1 số kiến thức về CPA với, rất mong những sự giúp đỡ của các bạn,
skype tớ là wapvtc hoặc yahoo vigiadinh_toiselam

Tớ cũng làm offer 1 năm rôi và chỉ toàn chiến PPD, và cũng có nghe qua loa CPA , và sau khi tìm hiểu thì cũng biết 1 chút là CPA cũng tương tự như PPD , và nghe nói cần có 1 trang web hoặc blog và add offer của net vào,
Vậy các bạn nào rành và biết về CPA có thể cho tơ xin 1 số kiến thức về CPA với, rất mong những sự giúp đỡ của các bạn,
skype tớ là wapvtc hoặc yahoo vigiadinh_toiselam
tất cả là của bạn
HD làm admin CPA

có ai giúp chut nữa ko? CPA

có ai giúp chut nữa ko? CPA
đó giờ ko có chơi offer nhưng có chơi cpm+cpc và biết 1 net có dạng cpa nữa , add banner vào blog rồi làm offer kiếm $ :D
chỉ là ko biết làm offer nên ko tìm hiểu nhiều về nó:oops:

CPA - Cost per action -

Định nghĩa của action nó phong phú hơn nhiều so với download - rất nhiều dạng traffic khác nhau trong từ này nó bao hàm cả CPI - CPC - CPD - CPV .....

Với pay per download đơn giản chỉ là các lượt download có nguồn rõ ràng thì với CPA mỗi loại traffic cũng cần có 1 nguồn riêng .

Ví dụ như incentivized của CPA thì có GPT - Content locking ....... Mỗi yêu cầu của 1 campaign thì phải có 1 nguồn tương ứng khác nhau .

CPA - Cost per action -

Định nghĩa của action nó phong phú hơn nhiều so với download - rất nhiều dạng traffic khác nhau trong từ này nó bao hàm cả CPI - CPC - CPD - CPV .....

Với pay per download đơn giản chỉ là các lượt download có nguồn rõ ràng thì với CPA mỗi loại traffic cũng cần có 1 nguồn riêng .

Ví dụ như incentivized của CPA thì có GPT - Content locking ....... Mỗi yêu cầu của 1 campaign thì phải có 1 nguồn tương ứng khác nhau .
Ù ui hay nhở :p

đó giờ ko có chơi offer nhưng có chơi cpm+cpc và biết 1 net có dạng cpa nữa , add banner vào blog rồi làm offer kiếm $ :D
chỉ là ko biết làm offer nên ko tìm hiểu nhiều về nó:oops:
có trang nào CPM treo web kiếm tiền = tool traffic ko cậu cho mình vài cái tên or link ref

có trang nào CPM treo web kiếm tiền = tool traffic ko cậu cho mình vài cái tên or link ref
ặc cái này ko liên quan gì đến topic lắm :oops:
đa số site mình chơi chỉ tính unique nếu tool có tích hợp click thì inbox mình cho site nhen:D

mình mới cài code này vào hosting của mình, nhưng phần reg ok nhưng login vào ko dc, bạn chỉ mình phần đó dc ko thank bạn
CHinh o setting la dc ban

ai có kiến thức nữa share tớ với cam on

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week