Gõ Captcha có phạm pháp không?

pepin

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các bạn cho hỏi mình gõ Captcha thu nhập hàng tháng vài triệu như vậy có phạm pháp không nhỉ, anh chị nào có link cụ thể nói về vấn đề này chỉ mình giúp để mà yên tâm cạp tiếp nhé. Thanks

Các bạn cho hỏi mình gõ Captcha thu nhập hàng tháng vài triệu như vậy có phạm pháp không nhỉ, anh chị nào có link cụ thể nói về vấn đề này chỉ mình giúp để mà yên tâm cạp tiếp nhé. Thanks

Gõ ở ngoài nhóc hết.. chứ đâu riêng gì trên mạng mới có.. ở ngoài tuyển có công ty mý ghê.. Yên tâm..
p/s : mý a Mod lượn ngang bảo clone nick đấy..

mình nghĩ bạn cứ yên tâm mà làm , vì captcha bao nhiêu người gõ hàng năm nay mà đâu có sao, trên facebook có bạn đăng hẳn ảnh đi gặp công an phường về việc giao dịch với một ông nào đó qua LR , công an hỏi về việc làm ông ấy kể là captcha hỏi xong ông ấy về chả sao cả . Còn captcha tháng kiếm vài triệu là hoàn toàn có thật , pro ngày họ bỏ 6h là kiếm được 200k rồi , tất nhiên capt có nhiều loại , gõ capt mà cả tháng được mấy triệu thì có capt pix , bên box captcha có pro tháng thu nhập tầm 12tr kia kìa , nói chung trong MMO thì captcha theo mình cho thu nhập tương đối là ổn đinh vì làm bao nhiêu ăn bấy nhiêu

Để hack 1 trang web hacker sử dụng cách dùng robot để tự động đăng nhập hoặc đăng ký làm băng thông của web ngày càng giảm.Vì thế ,nên captcha ra đời để ngăn chặn việc hacker dùng robot .Vì thế captcha ra đời để ngăn chặn lại robot .Và thế là người gõ captcha ra đời để hỗ trợ robot :D.Nhưng hiện tại Việt Nam không cấm không có hiến pháp nào đề cấp đến việc này=> tương lai sẽ cấm :D

chết, capt mà tháng vài triệu là phạm pháp quá rồi còn gì nữa, nếu thớt chơi capt thì chỉ nên hạn chế ngày vài trăm k là ổn, ko lo phạm pháp :D

Hôm nay toàn gặp topic nhảm, hết wmz phạm pháp tới gõ captcha phạm pháp =))

captcha hacker k cần, cheater cần.

Vì mình nghe nói gõ Captcha tiếp tay cho hacker, Spammer,.... nên lo lắng vi phạm pháp luật
Bác cứ lo gõ captcha đi. Mình thấy ko có lý do gì mà phạm pháp cả. Đó là công sức lao động của bạn, có ăn cắp hay lừa đảo ai đâu :D. Cứ kiếm đê :D

Câu này hay này, nếu bị bắt ko biết riêng VN mình có tới bao nhiêu người nhỉ.
Nói chung cũng không đúng nữa.Như cái vụ liên quan tới shopLR đang là trọng điểm hiện nay.Cho nên người gõ captcha cần phải cập nhật pháp luật thường xuyên, nếu mà pháp luật cấm thì ngưng gõ.Còn giờ thì chưa cấm nên cứ gõ

Nói chung cũng không đúng nữa.Như cái vụ liên quan tới shopLR đang là trọng điểm hiện nay.Cho nên người gõ captcha cần phải cập nhật pháp luật thường xuyên, nếu mà pháp luật cấm thì ngưng gõ.Còn giờ thì chưa cấm nên cứ gõ
quan tâm đết gì bắt thì bắt luật với chả pháp vụ LR bị bắt là do liên quan đến vấn đề rửa tiền và UG liên quan gì đến luật và hơn nữa VN mình ko có luật nào cấm $ ảo cả chỉ là nếu dùng $ ảo luật pháp sẽ ko bảo về nếu có vấn đề gì đó sảy ra thôi, nếu bắt thì cái site thêu nó bị hốt đầu tiền chứ chưa đến mem đâu, MMO chẳng có gì phải lo cả nếu làm bằng chính sức đừng dính đến cc chùa hack v.v nói chung UG theo đường đen tối là đc còn lại mần lúng đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week