Matrix Goldbankcoin upload thông tin cực hót . Mọi người hãy dành 2p vào đọc

ngochaiuri

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tin cực hót đến từ goldbankcoin, goldbankcoin giá bán ICO = 0,8 $ chúng tôi sẽ mua lại luôn cho những ai muốn thu hồi vốn trong ICO. giá cao hơn rất nhiều giá ICO. thằng goldbankcoin này khủng lắm ae ạ. nó bán ico nhưng nó lại mua lại luôn, cho những ai ko muốn giữ goldbankcoin. giá cao hơn cả giá mua ico x10 lần. Quá đẳng cấp ae mình yên tâm mình thấy chiến lược của coin như vậy là trên cả tuyệt vời . co coin nào đảm bảo cho nhà đầu tư chỉ có lãi như vậy ko .chiến lược của con này đúng là kinh khủng , như vậy giá trị của coin nó sẽ đc niêm yết , ko ai có thể làm giá thấp hơn đc, mà chi có cao hơn giá nó mua vào.
Hxt có chiêu tặng HXT gold. nhưng vẫn bị down giá.
còn con này nó niêm yết giá luôn . chỉ co lên chứ ko thể thấp hơn giá nó mua vào đc.
Upload thêm chi tiết: dep btc, eth vào rút ra rất nhanh, nó mua vào mỗi ngày ngày nào cũng mua vào.
giá bán:

Giá mua:

Topic trước: https://mmo4me.com/threads/goldbankcoin-sap-mo-ban-coin-moi-nguoi-don-cho-nhe.354696/#post-6399574

chiến lược của con này đúng là kinh khủng , như vậy giá trị của coin nó sẽ đc niêm yết , ko ai có thể làm giá thấp hơn đc, mà chi có cao hơn giá nó mua vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week