Help goldtasks.com site offer thanh toán theo ngày, phù hợp với thành viên mới

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.508
Site có nhiều offer để làm, các nét trong site: Tasks, SupersonicAds, Paymentwall, Tokenads, Wallads
Thanh toán trong vòng 48h nhưng thường là 24h, thứ 7 và chủ nhật thanh toán chậm hơn, tối thiểu rút là 0.05$, bằng chứng thanh toán thì có nhiều nhưng chỉ chụp lên một ít

cuối cùng là link đăng ký
các bạn đăng ký ủng hộ mình tại đây: http://www.goldtasks.com/index.php?ref=vungtroiwshegs
Cảm ơn nhiều!

ngày xưa mình làm site này nhưng ngon ăn lắm, 1 mail có khi dc hơn 10$. Lúc đó paid tiền qua LR nên dễ dàng, nhưng giờ LR sập rồi...Chủ topic cho mình hỏi làm nhiều mail nhưng nhân tiền qua 1 tải khoản được không vậy. Thank

mình vẫn fake ip làm nhưng làm mỗi tài khoản nhận tiền chỉ add một acc sau khi nhận thanh toán lại add địa chỉ nhận tiền vào acc khác làm tiếp và nhận thanh toán khác
Đọc cái này của bác xong..........................................................choáng! Chả hiểu cái gì! :)) :]] Nói tóm lại là dùng nhiều Acc nhưng mà nhận tiền qua 1 tài khoản có được hay ko vậy?

xin lỗi mọi người, bây giờ mỗi acc một địa chỉ
Đọc cái này của bác xong..........................................................choáng! Chả hiểu cái gì! :)) :]] Nói tóm lại là dùng nhiều Acc nhưng mà nhận tiền qua 1 tài khoản có được hay ko vậy?
không được nhé bạn, nó sẽ trừ của bạn rất nhiều tiền, bây giờ chỉ chơi nó để tăng trust cho paypal và kiếm thêm tiền thôi không ăn được nhiều nữa

e đã làm qua nó làm 1 ngày cũng đc tầm 20$ và nó pay có 5$ :D mail hỏi nó nó bảo ip của bạn ko sạch. e xài vip72

;) 1 cái đc cỡ 4 cent 0.2$ k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week