Help GOMEZ PEER ( ai có acc active ko )

yalsin97

Banned
Reactions
25
MR
0.000
thấy dạo này gần đây MMO có vẻ đi xuống mình đào mộ cái này lên để kiếm chút cháo
có bác nào có acc gomez acctive ko cho mình treo ké cuối tháng chia tiền hay bán lại acc active cũng đc:binhsua22::binhsua22:
còn pro nào có cách active acc chứ acc mình treo 2 tháng nay chả thấy động tĩnh gì dù treo trên 2 máy

mình có nhưng là mail chính lên không bán được còn 1 acc nữa quên mật khẩu mà lấy lại mãi nó không gửi mail cho mình thế mới cay

đm nói đến gomez lại ức chế,muốn thay payment PP khác thì đếch được,gửi thư cho đủ loại support đếch reply lại,PP trước vì bấn tiền quá bán xừ nó rồi,chán,không lẽ để tiền gomez làm từ thiện :binhsua28::binhsua27:

thấy dạo này gần đây MMO có vẻ đi xuống mình đào mộ cái này lên để kiếm chút cháo
có bác nào có acc gomez acctive ko cho mình treo ké cuối tháng chia tiền hay bán lại acc active cũng đc:binhsua22::binhsua22:
còn pro nào có cách active acc chứ acc mình treo 2 tháng nay chả thấy động tĩnh gì dù treo trên 2 máy

ip vn muốn activate thì chắc đợi thêm 10 năm nữa :))

treo nó một thời chả đc j ghét bỏ rồi :D

Gomez thì chán vãi hà, treo máy trọn 1 ngày kiếm đc có 0.0001 $ , qúa chán :binhsua32:

Mình có acc active đã cho vào viện bảo tàng mấy năm trước, h thấy thread này cho bạn luôn, thích thì bạn sửa info gì trong đó tùy ý. Mình ko xài nó nữa, đừng lo mình sẽ ko lấy lại acc đâu, có 0.16$ trong đó à, kiếm được thì gửi mình chút ít cũng được, PP mail trong info ấy.
Pm rồi nhé

Mình có 1 acc. Treo 1 ngày đc có 0.01 à. Bạn có treo kiếm đc ko. Tháng được khoảng bao nhiu. 2 ta hợp tác. Vì reg mail chính nên chỉ hợp tác đc thôi. Ko bán đc. Acc active rồi.

trước treo 27 ngày bị nó rs hết tháng, tức ói máu, nghỉ luôn.z

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week