granddadbux.com . Giúp mình thử site này với các bạn . Bonus 1$

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Đăng ký : http://www.granddadbux.com/?ref=vinhkhanhpy

Một site mới PAYOUT 25$ . Khi đăng ký tặng 5$ vào tài Mainbalance.
Mình quyết định thử nghiệm site này . Mong anh em giúp đỡ . Nhận được PROFF sẽ Refback 100% , và chia đều số tiền nhận được tất cả cho các REF.
:binhsua90:

Bác ủng hộ mình !!!! Site này mình chỉ thử nghiệm thôi chứ chưa đầu tư bởi vì thấy cảm giác như là scam . Có proff bonus mỗi ref 1$.

daiveo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
trang này mình đang chơi,nó đã có bằng chứng trả tiền từ hôm qua rồi,mới đầu thì nó không bonus 5$ như bây giờ đâu,mà giá nâng cấp của nó chỉ có 6$/tháng lên Ultimate.bạn nào đăng kí hộ mình, mình Refback 100% số tiền các bạn kiếm được.
xin nhắc lại là trang này mình đã đầu tư rồi,không cần nhận được PROFF mình sẽ Refback 100% cho.bạn nào muốn làm ăn lâu dài thì đăng kí ủng hộ.
cụ thể:1 ngày thành viên standar click 15ads*0,0195=0,2925$(mình sẽ trả 0,3 ,đủ 100 click thì trả)
http://www.granddadbux.com/?ref=daiveo
Bạn nào còn chưa tin thì có bằng chứng ở đây,mới pay hôm qua

gietscam

Banned
Reactions
11
MR
0.000
bạn daiveo ơi, mình post cái topic của bạn lên forum nước ngoài rồi đó, xem có chút ref không

trang này mình đang chơi,nó đã có bằng chứng trả tiền từ hôm qua rồi,mới đầu thì nó không bonus 5$ như bây giờ đâu,mà giá nâng cấp của nó chỉ có 6$/tháng lên Ultimate.bạn nào đăng kí hộ mình, mình Refback 100% số tiền các bạn kiếm được.
xin nhắc lại là trang này mình đã đầu tư rồi,không cần nhận được PROFF mình sẽ Refback 100% cho.bạn nào muốn làm ăn lâu dài thì đăng kí ủng hộ.
cụ thể:1 ngày thành viên standar click 15ads*0,0195=0,2925$(mình sẽ trả 0,3 ,đủ 100 click thì trả)
http://www.granddadbux.com/?ref=daiveo
Bạn nào còn chưa tin thì có bằng chứng ở đây,mới pay hôm qua
Mình không hiểu nổi bạn . Chụp hình lại từ PROFF của người khác trên Grandbux để đi quảng cáo . Proff của chính mình không có chuyện bị mờ và xóa đi tên người nhận như vậy . Một thành viên với 3 bài viết bó tay .

Bạn ơi mình chỉ đăng bằng chứng để chứng tỏ trang đấy có trả tiền thôi chứ có bảo là bằng chứng của mình đâu.
Mà điều quan trọng là mình sẽ trả tiền cho ref của mình,và những ai thấy đó là hợp lý thì họ tham gia với mình thôi.
Mình cũng xin thông báo là tài khoản của mình được 21$ rồi chỉ khoảng 2 ngày nữa là pay.lúc đó mình sẽ refback cho ref của mình như đã hứa,không cần click đủ 100 click nữa.
Mà những ai đăng kí làm ref của mình thi để lại usename và email paypal để mình trả tiền.

Điều thứ 01 : Đây là TOPIC của mình . OK
Điều thừ 02 : Mình cũng như các mem ở diễn đàn này đều không muốn bị scam từ chính người Việt Nam với nhau .OK
Điều thứ 03 : Sao bạn không chụp screen số tiền Mainbalance từ Account của bạn
Điều quan trọng của bạn là sẽ trả tiền cho REF của bạn sao bạn không tạo TOPIC mới mà lại vào TOPIC của mình để quảng cáo . Có phải bạn sợ mình là mem mới sẽ không gây được ảnh hưởng để kiếm REF mà phải vào đây chen ngang hòng la liếm phải không .

uh.mình công nhận mình đã không phải khi post bài ở đây,và mình cũng gửi lời xin lỗi tới bạn vì đây là topic của bạn.
Mình không có ý gì cả,ban đầu mình chỉ muốn đính chính lại thông tin từ trang kia thôi,mình cũng không muốn tranh giành với người việt nam mình,vì mình biết ng việt nam mình rất nhiều ng đang kiếm tiền vất vả.nên xin bạn thông cảm!
Mình sẽ không có ý kiến gì trong topic của bạn nữa.ok
và mình sẽ chụp ảnh số tiền Mainbalance từ Account của mình theo yêu cầu của bạn,nếu mình pay thành công thì đó cũng là tin tốt cho bạn để yên tâm đầu tư.
Và thực ra mình không có ý gì,mong bạn bỏ qua cho,mình cũng là mem mới thôi,có thể sau này mình sẽ là bạn của nhau thì sao.
Mình rất mong bạn bỏ qua cho mình và nhận lời mời kết bạn.

và đây là bằng chứng mình pay lần đầu tiên 2,67$,khi min pay là 1$,của mình 100%,còn cả email:[email protected] nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,214
175,563
Latest member
smokeyduck

Most discussed of week

Most discussed of week

Back