Help Groovorio hãy về đội của anh, anh sẽ làm em tỏa sáng ........

dokycuong

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Mình là newbie sau khi học hỏi của nhiều người và không nhận đc sự trợ giúp. sau 1 hồi vắt óc suy nghĩ mình đã tìm ra cách đưa e nó về đội của mình. Qua đây mình cũng xin nói: "MMO việt nam toàn chém gió thôi, ko học hỏi đc gì. Theo mình các bạn newbie bỏ tiền theo cao nhân học hỏi hoặc tự mình suy nghĩ"

Attachments

46.1 KB · Views: 368
new member thì chỉ muốn free mà hàng free thì lấy đâu chất lượng :D:D:D:D

bạn nào muốn qua em này thì buzz yahoo mình . nói trước là có tính phí ;) lead sau 1 nốt nhạc nha

mấy hôm nay không bác nào làm được lên thấy ip nào cũng nextx hết :D:D:D

Last edited:
Mình là newbie sau khi học hỏi của nhiều người và không nhận đc sự trợ giúp. sau 1 hồi vắt óc suy nghĩ mình đã tìm ra cách đưa e nó về đội của mình. Qua đây mình cũng xin nói: "MMO việt nam toàn chém gió thôi, ko học hỏi đc gì. Theo mình các bạn newbie bỏ tiền theo cao nhân học hỏi hoặc tự mình suy nghĩ"
chỉ dùm mh với bạn. mh newbie k biết làm cái con đó. nex được mấy phát gạp nó toàn xịt .
thanks y.:)

làm được thì giữ mình đi cậu, đừng có share.RK bây giờ badlead nhiều.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back