Hà Nội cần tư vấn !!!!

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chẳng là mình học hết 12 vài năm rồi, giờ muốn đi ôn lại những kiến thức cơ bản để thi Cao Đẳng thôi , bạn nào giúp được tư vấn với. Nên đi học lò hay thuê gia sư. Cần học về những câu cơ bản để đạt 8-10 điểm thôi :D !

Please Help ^_^ !!!!

8-10 điểm? k cần học, khối A thì vào mà random, còn khối khác thì kiếm sách về đọc thôi, chứ đi ôn tốn tiền mà chỉ học cao đẳng? phí

8-10 điểm? k cần học, khối A thì vào mà random, còn khối khác thì kiếm sách về đọc thôi, chứ đi ôn tốn tiền mà chỉ học cao đẳng? phí

Khối A có môn toán là tự luận mà bạn !

Khối A có môn toán là tự luận mà bạn !

:binhsua157: lo gì, dốt toán như tớ vào làm bài 1 khảo sát hàm số xong ngó nghiêng chép vặt của mấy thằng bên cạnh, lý với hóa random, cũng đc 13 điểm chứ ít gì ;))

8 - 10 điểm thì theo kinh nghiệm của mình thì tự học 1 tháng là có thể thi ok được
- Toán chỉ cần học cái khảo sát hàm số
- Lý + Hóa thì bạn chịu khó học thuộc lý thuyết, các định nghĩa, vào thi chắc nghiệm lý thuyết cũng nhiều phết đấy, vậy chắc là OK

toán thì xem lại cái vẽ đồ thị cho qua điểm chết. Còn lý hóa random. Mà đề cao đẳng thì dễ ợt. Dễ hơn đề tốt nghiệp nữa!

toán làm thêm cái phần hình tọa độ, học công thức là ok, có vài 3 công thức thôi :D
rồi phần số phức, dễ ăn cái này nhất =))

toán làm thêm cái phần hình tọa độ, học công thức là ok, có vài 3 công thức thôi :D
rồi phần số phức, dễ ăn cái này nhất =))

Nghe ngon quá :m040: để mày mò thử xem, cảm ơn bạn :m035:

Chẳng là mình học hết 12 vài năm rồi, giờ muốn đi ôn lại những kiến thức cơ bản để thi Cao Đẳng thôi , bạn nào giúp được tư vấn với. Nên đi học lò hay thuê gia sư. Cần học về những câu cơ bản để đạt 8-10 điểm thôi :D !

Please Help ^_^ !!!!

đi học nghề đy , nhanh gọn,đi làm sớm,đi làm rầu học từ từ lên ^.^

đi học nghề đy , nhanh gọn,đi làm sớm,đi làm rầu học từ từ lên ^.^

Cái mình muốn là bằng tốt nghiệp cơ, ko phải là nghề gì cả bạn ạ, thanks ! :D

Bằng cao đẳng cũng chả khác học nghề là bao :D

phán 1 câu muốn cười cho vào mặt.. làm như trường nào nó cũng thế.. ngon vác mặt vào cao đẳng kinh tế đối ngoại xem.. bằng đại học mấy thằng hơn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week