Hai cô giáo rất "dễ thương" và "đầm thắm"!

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Các bạn bỏ ra ít phút và xem, có địa chỉ rõ ràng lắm mà không biết có bạn nào trong Forum mình ở gần không? Mình mà ở gần kiểu gì đêm nào cũng tặng gạch :3

P.S: Xem xong Clip mình chỉ muốn nước mình nên bổ sung luật tử hình cho mấy bà "bảo mẫu" này quá ! :(

tử hình ko được bạn ơi

cái thể loại này đem ra mà chặt từng khúc: các bước như sau:

1/ chặt ngón tay
2/ chặt ngón chân
3/ Lóc thịt ở đùi
4/ lóc thịt ở tay
5/ đâm vài nhát vào bụng, đâm xém xém thôi, đừng để chết
6/ cắt mũi
7/ cắt miệng
8/ móc mắt
9/ Xát muối mặn lên
10/ Đem chiên trong dầu lửa

CUỐI CÙNG LÀ ĐEM THỊT NƯỚNG ĐÓ CHO CHỜ HÓ ĂN, GIỮ LẠI CÁI ĐẦU ĐEM CHƯNG Ở CÁC ĐIỂM GIỮ TRẺ

ĐẢM BẢO 100% KO CÒN HIỆN TƯỢNG NÀY

Nãy vừa xem clip này. Con mình mà bị thế mình chém mấy con mụ kia cụt tay luôn X(

thằng nhóc có chút xíu mà bị hành hạ dã man ,dã man nhất là cái vụ đè con nhỏ chút xíu ra đút cháo vào miệng và bịt mũi ,bà đó thử nằm xuống rồi ai đó đút cơm hay cháo cho bả ăn kiểu đó coi được không ,sặc chết luôn ,vậy mà làm vậy với con nhỏ xíu ,nhìn thấy phẫn nộ,xót xa và đau lòng ghê ,vụ này lên báo là 2 bà này xong hàng rồi

vãi cả mấy cô nuôi dậy "hổ" , thật buồn cho ngành giữ trẻ :(

Có clip thì trước sau cũng bị Công An đến hốt thôi
Tụi này phải trị thật nặng mới sợ. phạt tù đền tiền nhìu vào

Những hình ảnh phản cảm này được lấy lại từ clip ghi lại việc nuôi dạy trẻ của các “cô giáo” ở Cơ sở mầm non tư thục Phương Anh (18 đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức, TP.HCM).

2 em này phải gặp anh quần cho 1 đêm tơi tả cả 3 cùng sướng :D

thể loại này mà bác có hứng hả ! cỡ mấy con này thì em nhốt vào chuồng đót becgie nhà em ! cho hai con tha hồ mà hẩy !
con cháu người ta gửi đánh mình còn xót ! đúng là loài gì mà sống tồn tại trên đời này ! toàn bọn không có não !

cái loại bạo hành hồi mình đi học mẫu giáo mình cũng bị,tát 3 cái ,đá vào mông 2 cái,trời lạnh cho mình đứng co ro ngoài sanvàii tiếng từ trưa tới chiều vì tội đái mế,mắng chửi,tịch thu đồ chơi của mình khi mình đem lên lớp rồi cho mấy thằng con bả chơi,oái ăm thay hơn nữa sau này em mình nó lại là bạn của cháu bả ==''

cái loại bạo hành hồi mình đi học mẫu giáo mình cũng bị,tát 3 cái ,đá vào mông 2 cái,trời lạnh cho mình đứng co ro ngoài sanvàii tiếng từ trưa tới chiều vì tội đái mế,mắng chửi,tịch thu đồ chơi của mình khi mình đem lên lớp rồi cho mấy thằng con bả chơi,oái ăm thay hơn nữa sau này em mình nó lại là bạn của cháu bả ==''
lớn lên rồi sao không đi trả thù:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week