Hãy giúp mình...không die mất

xinh007

Banned
Reactions
325
MR
0.000
ACE cho mình ý kiến với, sắp nổ đầu rồi.....
Chẳng là em chuẩn bị mua xe vì sắp ra trường, em mơ ước con Liberty màu nâu lâu lăm rồi nhưng cơ mà khổ nỗi ông già cho có tầm 60 củ( không đủ....:binhsua75:). Mà lâu nay làm mmo cũng có ít vốn( tầm 25 củ thôi). Nếu cộng cả của ông già cho chắc là đủ mua con xe đấy nhưng khốn nỗi nếu em mua xe thì không còn xu nào đầu tư bên mmo nữa....và có lẽ sẽ phải bỏ mmo:binhsua74:
Giờ em muốn các bác cho ý kiến là nên thực hiện mơ ước hay mua tạm 1 con xe rồi để 25 củ kia tiếp tục đầu tư mmo? mà nói thật em chả có hứng đi mấy dòng xe khác:binhsua08:
Rất Mong mọi người cho ý kiến, mình giờ phân vân quá......

Người dùng tiền phải để nó sinh lãi mới là thông minh . Tạm thời mua xe khác, đầu tư lấy lãi rồi mua ô tô bác ah ;))

Last edited by a moderator:
Thấy cậu lắm vẹo quá LR loại hàng vn có hơn 60 củ 1 tý thôi...! Chắc cậu định chơi loại nhập từ nước ngoài hả :binhsua01:

Xe chỉ là phương tiện để đi lại thôi bạn à! Bạn nên mua xe nào lợi xăng ấy! Còn cái đẹp chỉ là vẻ bên ngoài thôi! Quan trọng là tiền trong túi của bạn ấy!

ACE cho mình ý kiến với, sắp nổ đầu rồi.....
Chẳng là em chuẩn bị mua xe vì sắp ra trường, em mơ ước con Liberty màu nâu lâu lăm rồi nhưng cơ mà khổ nỗi ông già cho có tầm 60 củ( không đủ....:binhsua75:). Mà lâu nay làm mmo cũng có ít vốn( tầm 25 củ thôi). Nếu cộng cả của ông già cho chắc là đủ mua con xe đấy nhưng khốn nỗi nếu em mua xe thì không còn xu nào đầu tư bên mmo nữa....và có lẽ sẽ phải bỏ mmo:binhsua74:
Giờ em muốn các bác cho ý kiến là nên thực hiện mơ ước hay mua tạm 1 con xe rồi để 25 củ kia tiếp tục đầu tư mmo? mà nói thật em chả có hứng đi mấy dòng xe khác:binhsua08:
Rất Mong mọi người cho ý kiến, mình giờ phân vân quá......

bây h nghĩ đơn giản thế này thôi ... bạn tiếp tục kiếm tiền thì tiền đó nó đẻ ra thêm ( vấn đề thời gian cho em Liberty ). còn h mua xe lun mốt dek có tiền đổ xăng :binhsua88: giỡn với bạn 1 tí vote 1 phiếu cho bạn tiếp tục kiếm tiền nhé :binhsua79:

bác làm bao lâu mà có tưng đấy vậy , hay là dep tí vào hyip vài hôm kiếm tí lời đủ tiền mua xe mà vẫn còn dư tí làm mmo à ........... sao không chạy SX mới ra hả bác =))

bây h nghĩ đơn giản thế này thôi ... bạn tiếp tục kiếm tiền thì tiền đó nó đẻ ra thêm ( vấn đề thời gian cho em Liberty ). còn h mua xe lun mốt dek có tiền đổ xăng :binhsua88: giỡn với bạn 1 tí vote 1 phiếu cho bạn tiếp tục kiếm tiền nhé :binhsua79:
nhưng ông già bắt mua luôn mà nhà có mỗi 2 cái xe ông 1 cái bà 1 cái, không lẽ đi làm = xe bus như thời sinh viên?

gặp mình là lấy 80 củ đầu tư, còn 5 củ kiếm chiếc cup cũ nào đó cho có phuơng tiện đi lại thôi

thành đại gia rồi mai mốt đi xe 4 bánh

bác làm bao lâu mà có tưng đấy vậy , hay là dep tí vào hyip vài hôm kiếm tí lời đủ tiền mua xe mà vẫn còn dư tí làm mmo à ........... sao không chạy SX mới ra hả bác =))
không dám đâu! ngày xưa mất với Hyip 500$ rồi, em làm cả năm nay mới đc từng ấy nên không dám mạo hiểm. làm đc bao nhiêu rút về ngân hàng từng ấy

1. Mất cái nọ thì được cái kia(ĐÓ là quy luật cuộc sống) - Vậy bạn muốn gì nhất là do bạn chọn!
2. Tiền của mình đừng để thằng khác nó xui :))!

CM: Nếu bạn thấy xe thiết thực và cần để đi thì hãy mua đi!(Mua thì còn - để tiền tiêu hết). Chứ không đầu tư mà dính quả CAM ép tuýt sơ thì .....;))! Trả còn gì đâu!

1. Mất cái nọ thì được cái kia(ĐÓ là quy luật cuộc sống) - Vậy bạn muốn gì nhất là do bạn chọn!
2. Tiền của mình đừng để thằng khác nó xui :))!

CM: Nếu bạn thấy xe thiết thực và cần để đi thì hãy mua đi!(Mua thì còn - để tiền tiêu hết). Chứ không đầu tư mà dính quả CAM ép tuýt sơ thì .....;))! Trả còn gì đâu!
9 xác! em cũng đang sợ nếu đầu tư mà scam là ăn cám, tiền mô hôi cả năm trời......

Qua gần 02 tháng sử dụng thấy:

1. Tạm thời tiêu hao xăng là 3 - 3,2lít /100km ( Đổ 05lít lần đầu mới lấy xe + 03lít lần sau đi được 100km bình vẫn đầy) => Đi xe Pi ko quan tâm quá nặng đến xăng, dầu (Mình sẽ tiếp tục theo dõi để tư vấn cho người thân vì đang chạy con Exciter )

2.Đèn báo chống trộm thì nháy liên tục từ 24 -48 tiếng sau khi dừng xe để đảm bảo chức năng chống trộm.

3.Kiểu dáng đẹp, thiết kế hiện đại, tiếng đề, tiếng nổ là đặc trưng của xe Pi.

4.Giảm xóc đầm tốt.

5. Tay ga nhẹ, đầm, xe chạy 60km - 80km bình thường ko rung lắc.

Nói chung với tầm tiền như vậy thì cưới em Liberty là được. Chúc bạn toại nguyện với chiếc xe dự định của mình.

nhưng ông già bắt mua luôn mà nhà có mỗi 2 cái xe ông 1 cái bà 1 cái, không lẽ đi làm = xe bus như thời sinh viên?

Lắc xí ngầu đi,nhờ trời chọn giùm cho,đằng nào cũng muốn chả biết làm sao!!!!!!!!!!!

Mua 1 Con EX là chuẩn:(.......Vẫn còn Vốn làm ăn thường ko thì:)) *** 1 trận 1 mua xe đc mà còn có vốn làm ăn=]] 2 Thì xe bus thẳng tiến há há:binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week