HELP: bạn nào change được id bluestacks không giúp mình với

có mấy topic hướng dẫn đó bạn! pm hỏi bac davidjohn với thjenthan.cojtran xem sao! đợt vừa rồi nhờ bác thjenthan.cojtran xong face được rồi!
Yahoo: Maton_Capricornus
P/s: nếu ko được thì pm tớ giúp cho!

gỡ ra cài lại mà vẫn ko được bạn ạ. cho mình hỏi dùng bluestacks để làm offer ấy, thì cần phải change ID hay GUID? hay là cả hai? cảm ơn các bạn :D

gỡ ra cài lại mà vẫn ko được bạn ạ. cho mình hỏi dùng bluestacks để làm offer ấy, thì cần phải change ID hay GUID? hay là cả hai? cảm ơn các bạn :D
gỡ ra cài lại mà k được thì bạn có change đằng trời =))
trước có người mua mấy cái tut này không cũng cả 4 5 tr. giờ có người hỏi xin kìa o_O

@thuong12382: hx sao 4rum mình khó quote thế nhỉ. có thể tớ chưa gỡ sạch nên không được chăng :D tớ cũng đang trong quá trình test app, không biết có hiệu quả ko, chứ chắc là ăn được thì cũng bỏ 4 5tr ra mua tut luôn rồi, vài ngày là hồi vốn thôi :D mới ở bên iOS sang Android nên gà mờ mấy cái này quá :D

@thuong12382: hx sao 4rum mình khó quote thế nhỉ. có thể tớ chưa gỡ sạch nên không được chăng :D tớ cũng đang trong quá trình test app, không biết có hiệu quả ko, chứ chắc là ăn được thì cũng bỏ 4 5tr ra mua tut luôn rồi, vài ngày là hồi vốn thôi :D mới ở bên iOS sang Android nên gà mờ mấy cái này quá :D
quote gì mà khó cậu@@ cậu nhấn vào chữ reply dưới comment cậu muốn quote thôi. android giờ nát lắm rồi, cậu chơi IOS có vẻ ngon hơn đó ;)

quote gì mà khó cậu@@ cậu nhấn vào chữ reply dưới comment cậu muốn quote thôi. android giờ nát lắm rồi, cậu chơi IOS có vẻ ngon hơn đó ;)
uh nhỉ, tớ tưởng phải ấn vào chữ Quote cạnh chữ Reply xong xuống dưới phải Load Quotes nữa :)) ôi thấy iOS nát mới nhảy sang Android lại bị nhận xét thế này, buồn quá :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week