[help] Cần 1 cao thủ tán gái !!!!!!!

myfriendduc

Junior
Reactions
50
MR
0.000
chào các bác. em thấy 1 em nhỏ hơn mình 2 tuổi qua face. nói chung là kết, cũng đã biết hết info về em nó rồi. nhưng khổ nỗi em này toàn dùng điện thoại.
face cũng lên bằng đt. yahoo thì chẳng thấy onl bao h. vậy nên em chẳng biết tiếp cận em nó thế nào nữa. em đã mất ngủ 2 tiếng đêm qua rồi mà vẫn bó tay. thế nên em rất mong nhận được lời khuyên từ các cao thủ để em có thể có thể tán được em này. xin chân thành cám ơn!!!!

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Bro này chết từ cú chat đầu tiên....

Giờ thì chat chit gùi hẹn hò em nó qua Face thui chứ sao nữa giờ...

Hok lẽ mới quen sơ sơ chưa gặp được mặt đã đòi suy tính đưa em nó lên giườn gòi sao !?

nhưng em nó onl bằng đt. hình như là ko chat được thì phải. hic. yahoo thi ko biết là ít onl hay là để invi nữa. em chi định làm quen thôi. chứ ko có ý xấu nào đâu.
hiện tại em có yahoo, face, sdt. em phải làm thế nào đây???????

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhưng em nó onl bằng đt. hình như là ko chat được thì phải. hic. yahoo thi ko biết là ít onl hay là để invi nữa. em chi định làm quen thôi. chứ ko có ý xấu nào đâu.
hiện tại em có yahoo, face, sdt. em phải làm thế nào đây???????
comment face thôi. cứ từ từ. chậm mà chắc ^^
Dần dà sẽ tiến triển hehe . Nghĩ thế thôi chứ ko phải pro

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
cứ telephone mà sms thôi
Nhà giầu thì gọi điện
Khá giả thì nhắn tin
Nghèo thì nháy máy
Ăn xin thì : " yêu cầu gọi lại " ;))

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
gặp mặt đi cho chắc thớt ạ, chắc nhà em ấy nghèo ko có cái computer :binhsua06:

hoangtan1630

Junior
Reactions
188
MR
0.033
tạm thời viết lên tường chào hỏi vài câu xã giao đã chơ...........sao vội vậy bạn

cứ telephone mà sms thôi
Nhà giầu thì gọi điện
Khá giả thì nhắn tin
Nghèo thì nháy máy

ac ac . chết vs bác này mất. nhưng đây là lần đầu tiên của em mà. chắc nt được thôi. mà nhắn tin thì nói gì trong tn đầu tiên nhỉ??

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.824
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cứ telephone mà sms thôi
Nhà giầu thì gọi điện
Khá giả thì nhắn tin
Nghèo thì nháy máy

=)) mình đang thuộc dạng ăn xin :))

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
đầu tiên tìm hiểu về em nó nhé,như là số điện thoại,sở thích,lý lịch ngày xưa(đã yêu bao thằng rồi,nó bị đá hay là nó đá thằng kia),tính cách như thế nào để xem mình đủ tiêu chuẩn không,chứ em nó cứ xe ga mới yêu + IP thì nên bỏ qua nhé,sau khi có điện thoại rồi thì hằng ngày nhắn tin,bạn nói chỉ thấy nó online fb,chắc kết bạn thôi,chứ chưa nói chuyện hả?nên lần mò nói chuyện,tìm xem em nó thích nói về chuyện gì thông qua tìm hiểu bước 1 ,nói thật cái khoản chém gió tin nhắn điện thoại tùy từng trường hợp cụ thể mà xử lý,chứ không thể nói cụ thể được,nói chung là khi nhắn tin thì suy nghĩ thật kĩ trước khi nói để không làm mất lòng em ý,ok?sáng ngủ dậy nhắn tin:ngủ dậy chưa bé?hay đại loại gì thế?đêm đi ngủ thì nhớ g9 bé cái,g9 kiểu gì cũng có nhiều kiểu,tự tìm hiểu nha,ban ngày rảnh lúc nào nhắn lúc đó,sau đó thì gọi điện thoại nói chuyện,rồi hẹn đi chơi,thường thì mình làm những thao tác trên mất không quá 1 tuần là đổ,tầm 1 ngày đi dò hỏi các kênh thông tin từ tứ phía đủ loại rồi chọn lọc thông tin ra,mất 2 3 ngày nhắn tin làm quen,2 3 hôm đi chơi ăn uống xem phim.... là đổ rồi @@
quan trọng là nhắn tin với em nó,xem thái độ nó sao nhé,cái kiểu nt cụt lủn,không có hứng nhắn tin tiếp thì oải lắm :D nếu thích thì cứ kiên trì các bước trên,muốn hỏi gì pm yahoo chữ ký,không add nhé,pm được rồi :binhsua01:

t.khinao

Junior
Reactions
62
MR
0.000
ac ac . chết vs bác này mất. nhưng đây là lần đầu tiên của em mà. chắc nt được thôi. mà nhắn tin thì nói gì trong tn đầu tiên nhỉ??

em oi !!! anh đã chót kết em mất rồi !!! chúng ta có thể làm bạn đc không em. anh mong muốn đc gặp và uống nước cùng em.

em nó mấy tuổi rồi thớt????

đầu tiên tìm hiểu về em nó nhé,như là số điện thoại,sở thích,lý lịch ngày xưa(đã yêu bao thằng rồi,nó bị đá hay là nó đá thằng kia),tính cách như thế nào để xem mình đủ tiêu chuẩn không,chứ em nó cứ xe ga mới yêu + IP thì nên bỏ qua nhé,sau khi có điện thoại rồi thì hằng ngày nhắn tin,bạn nói chỉ thấy nó online fb,chắc kết bạn thôi,chứ chưa nói chuyện hả?nên lần mò nói chuyện,tìm xem em nó thích nói về chuyện gì thông qua tìm hiểu bước 1 ,nói thật cái khoản chém gió tin nhắn điện thoại tùy từng trường hợp cụ thể mà xử lý,chứ không thể nói cụ thể được,nói chung là khi nhắn tin thì suy nghĩ thật kĩ trước khi nói để không làm mất lòng em ý,ok?sáng ngủ dậy nhắn tin:ngủ dậy chưa bé?hay đại loại gì thế?đêm đi ngủ thì nhớ g9 bé cái,g9 kiểu gì cũng có nhiều kiểu,tự tìm hiểu nha,ban ngày rảnh lúc nào nhắn lúc đó,sau đó thì gọi điện thoại nói chuyện,rồi hẹn đi chơi,thường thì mình làm những thao tác trên mất không quá 1 tuần là đổ,tầm 1 ngày đi dò hỏi các kênh thông tin từ tứ phía đủ loại rồi chọn lọc thông tin ra,mất 2 3 ngày nhắn tin làm quen,2 3 hôm đi chơi ăn uống xem phim.... là đổ rồi @@
quan trọng là nhắn tin với em nó,xem thái độ nó sao nhé,cái kiểu nt cụt lủn,không có hứng nhắn tin tiếp thì oải lắm :D nếu thích thì cứ kiên trì các bước trên,muốn hỏi gì pm yahoo chữ ký,không add nhé,pm được rồi :binhsua01:

cám ơn những góp ý của bạn. nhưng không có môi trường tiếp xúc nên k biết phải bắt đầu thế nào.

nhtwvn

Verified
Reactions
1,476
MR
0.000
mình nghĩ cái này tự do mình thui, ko cần cao thủ đâu bác à, hãy thể hiện tình cảm của mình nhé
nhờ cao thủ khéo cao thủ đó xin lun ẻm đó đây

oh, pro tán gái là đây :)). số bạn ni chắc đào hoa lắm lắm :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week