SCAM HELP] CẦN CÁC PRO PAYPAL GIÚP ĐỠ GẤP.EM BỊ SCAM

nhilong

Junior
Reactions
37
MR
0.000
các pro vào giúp đỡ em với.em có một tài khoản paypal bị limit 180 ngày.em bị dính limit 180 hôm 9/7/2013.em đang định đợi tới 9/1 này thì rút tiền.nâu không ,hôm nay vào email thấy paypal có người rút hôm 26/12 và 27/12 đã comple rồi.em nghĩ tiền rút chưa về được tới ngân hàng.mong các bác giúp đỡ.số tiền này em định rút để hôm này mang đi trả nợ chứ có được tiêu đến đâu. mà tên chủ tài khoản của em là: NGUYEN DUC HAI. so tai khoan la x- 1100

Attachments

150.9 KB · Views: 91
    99.6 KB · Views: 73
    127.4 KB · Views: 75
    94.9 KB · Views: 63
Thằng rút nó rút comple rồi còn lấy lại dc gì...................thôi bỏ đi thua rồi.....

mình còn 1 acc paypal nữa cũng vị thay đổi thông tin rồi.như nó add banks của nó vào và thay luôn tên rồi.không biết có lấy lại được không.acc paypal nữa chỉ có 45$ thôi.

Bao nhiêu năm nay Paypal có cái lỗ hổng là account bị Limited upgrade lên Business thành tên Lê Đình Rin từ Hải Nguyễn rồi rút tiền về ACB

PP ngu vãi bị hacker lợi dụng rửa tiền hoài mà không chịu tỉnh, nó cũng ngu ở chỗ không biết VN đăng ký tài khoản và mở Visa dễ ẹc, 1 người chục cái TK và Visa

ủa chưa đủ 180 ngày cũng rút được hả

Bao nhiêu năm nay Paypal có cái lỗ hổng là account bị Limited upgrade lên Business thành tên Lê Đình Rin từ Hải Nguyễn rồi rút tiền về ACB

PP ngu vãi bị hacker lợi dụng rửa tiền hoài mà không chịu tỉnh, nó cũng ngu ở chỗ không biết VN đăng ký tài khoản và mở Visa dễ ẹc, 1 người chục cái TK và Visa
là sao cậu. cho cái yahoo hỏi thăm 1 ít kinh nghiệm PP được không

mình còn 1 acc paypal nữa cũng vị thay đổi thông tin rồi.như nó add banks của nó vào và thay luôn tên rồi.không biết có lấy lại được không.acc paypal nữa chỉ có 45$ thôi.
pm yh mình nhé,mình chuyên nhận xử lí các vụ đòi lại acc bị hack

gọi PP lấy số TK visa mới add vào rồi đưa cho công an
chắc chỉ còn cách này nhỉ :D:D:D

Tiền của bạn bị rút về ACB của Chủ TK LÊ ĐÌNH RIN (le dinh rin) có 4 số cuối TK ACB là 8152

Về ACB mất 66k phí còn 3.639.194 VND

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week