[Help] Captcha hình ảnh bị ẩn sau khi click?

mrhieu059

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Như trên hiện mình đang đào btc mà đa số toàn là capt hình (Recaptcha).
Vd Capt yêu cầu chọn water thì mình chọn những hình có nước nhưng vừa nhấp vào 1 hình thì nó ẩn hình đó đi từ từ và thay = 1 hình # nên mình không thể nào sloved captcha đó được hết...Hầu như hình nào cũng vậy trừ mấy hình street sign.

Ai Biết fix thì chỉ mình với ạ?

Vd Capt yêu cầu chọn water thì mình chọn những hình có nước nhưng vừa nhấp vào 1 hình thì nó ẩn hình đó đi từ từ và thay = 1 hình # nên mình không thể nào sloved captcha đó được hết...Hầu như hình nào cũng vậy trừ mấy hình street sign.

Khoảng 5 cái à, khi click nó ẩn xong nó sẽ hiện ảnh khác thay thế, nếu ảnh thay thế là water thì click tiếp.Click đến khi nào hết water thì thôi,

Upvote 0
nhớ ko nhầm thì nó làm ẩn để giới hạn captcha mỗi IP mỗi ngày --> mấy cái ssh đó nhiều người dùng nên lỗi vậy bạn chuyển qua vpn ít người dùng là ngon ngay

Upvote 0
Khoảng 5 cái à, khi click nó ẩn xong nó sẽ hiện ảnh khác thay thế, nếu ảnh thay thế là water thì click tiếp.Click đến khi nào hết water thì thôi,
Ok để mình thử xem...tks bạn.
nhớ ko nhầm thì nó làm ẩn để giới hạn captcha mỗi IP mỗi ngày --> mấy cái ssh đó nhiều người dùng nên lỗi vậy bạn chuyển qua vpn ít người dùng là ngon ngay
Mìnhh new chưa biết ssh, fake ip là gì hết bạn ơi...Cũng tks bạn lun :D

Upvote 0

Nếu Recycle mà hết bị thì không sao còn nếu không thì thay ip là được hết ẩn ! Chứ có click tiếp thì cũng không được ! :p

Upvote 0
ở dưới nó có ghi là click đến khi nào không còn hình về cái đó nữa nhé, cái số nhà thì 100% là như vậy nhé, có những lúc click đến chục cái mới hết nhé. Chả phải lỗi gì cả đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back