[help] godaddy có chấp nhận thanh toán bằng paypal vn

các bạn cho mình hỏi godaddy có cho thanh toán bằng paypal việt nam không ? xin cảm ơn !
có bạn...và bạn phải update thông tin cho chính xác ở godaddy để khỏi mất cống nó bắt xác nhận, có gì cứ pm yahoo mình giúp về vụ này =))

ngày trước thì mua goddady rất dê...nhưng nay nó khùng khùng hay sao ấy, mua gói hót mình mò cả tiếng

Nếu paypal Việt Nam mà thông tin godaddy khác với thông tin cá nhân paypal Việt Nam thì có được ko ạ?
được... miễn pp cậu very rồi...như mình reg mail goddady khác, mail pp khác, pay 1 cái ok

PP mình hết rồi, nếu có paypal thì mình mua giùm
Ok thanks bạn nhiều nhé. Mình đang cần mua pp để thanh toán godaddy. Ai có bán mình với ạ. Thanks all. Tài khoản nào cũng được ạ. Miễn thanh toán được cho godaddy.

Ok thanks bạn nhiều nhé. Mình đang cần mua pp để thanh toán godaddy. Ai có bán mình với ạ. Thanks all. Tài khoản nào cũng được ạ. Miễn thanh toán được cho godaddy.
vietcombank còn tiền đúng ko

sao hông vào live chat với nó hỏi cho nhanh!? :eek::eek::eek: & những yêu cầu bắt buột của nó đối với quốc gia "rất đặt biệt như việt nam" :confused::confused::confused:o_Oo_Oo_O
goddady không có chát live nhé =((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week