help kolo

MomXinh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là giờ tôi không thể sống chung với pix được nữa.Tính chuyển qua kolo mà không biết soft ở đâu có free không,nếu tốn tiền thì mua ở đâu mọi người chỉ dùm.Còn 1 chuyện nữa là giờ wmz mini của tôi tự nhiên chuyển tiền không được nó bắt nhập cái gì đấy tôi không rõ,giờ có làm kolo cũng như không,ai biết giải quyết dùm tôi cám ơn các bạn nhiều lắm.

kolo load ngon - pay đúng - nhưng mà soft chỉ có asian cung cấp thôi - nếu như bạn thất nghiệp ở nhà pix thì bạn nó thể qua nhà mega nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?54...-Megatypers-post-vao-topic-nay-nhe-&p=1072142
đã đính chính lại cách pay - h riset và đã load ổn định -- và dùng soft XD or asian à

bac nói ko khac gì bác la sdmin mega vậy.căn cứ cơ sở nào mà nói thế.có rất nhìu ng vẫn chưa ổn định họ dợi 2-3 tuần rùi kìa

khi chuyển tiền nó yêu cầu trả lời câu hỏi bí mật đó,lỡ quên thì tạo cái khác mấy hồi

sẵn tiện cho mình hỏi là soft xiao và asian khác nhau nhiều không mấy bro? mình tính mua soft asian 1$ chiến kolo cho đã nè. mua trên web.

sẵn tiện cho mình hỏi là soft xiao và asian khác nhau nhiều không mấy bro? mình tính mua soft asian 1$ chiến kolo cho đã nè. mua trên web.
nghe nói soft asian hay bị block ,còn xioao thì load nhanh lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week