[Help] Máy bị tiếng leng keng của WMZ Classic

bionioncle

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Chả là mình cài WM Classic nhận dc xèng nó leng keng thì không nói nhưng chẳng hiểu sao giờ ngay cả khi không log vào WM Classic cũng chẳng có xèng nào vào ví thì cái tiếng đó cứ tự đông phát ra giữa chừng và còn lặp lại rất nhiều lần đa số chỉ lặp lại 1 đoạn nhỏ trong toàn phần tiếng lengkeng nhưng kéo dài khó chịu. Không biết có ai bị như mình không. Uninstall cũng không giải quyết dc, mấy tuần nay cứ bị nó làm phiền rồi :(

Uninstall cũng không giải quyết dc ...

là sao bạn??? gỡ bỏ mà vẫn còn kêu thì đâu phải do wmz classic ?

nghe tiếng tiền về thích mà :D:D,
bạn xem file audio đó có auto run ở đâu thì tắt nó đi hoẵc xoá nó đi là xong mà.

mình thì nghe nó kêu trên đt cầu thấy bà luôn cho nó khi ko lại kêu mà ko đc :))

Người cầu nghe tiếng đó thì không được người nghe muốn phát bệnh. Ôi cuộc đời là những niềm đau làm tim ta chảy máu

cũng lâu lắm rồi không được nghe

Nghe xong mà xèng về mới thích chứ mình nghe mà có xèng nào đâu :(
thử del cái file audio đi vậy, dù làm thế thì lúc có xèng thật nó không kêu nhưng đành chịu chứ biết sao :(

hoài nghi là windows của bạn đã bị crashed trong ngày đẹp trời nào đó và phần plug n play sound đã bị thay thế bằng tiếng xèng rớt của WM. Bạn nên cân nhắc vào trong mục sound&devicé trong CP để điều chỉnh lại. Trước đây mình từng bị trong một lần dùng record lấy sound game red alert 2 để làm SFX cho yahoo mesenger (ON THE MOVE!!!).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week