[Help me] Cần các bạn tư vấn mua điện thoại với^^

AppleRed

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Bùng binh của em đang có hơn 7 triệu !:m186:

Đang tính tậu em Samsung Galaxy S Duos này: :m048:

Liên kết trên thế giới di động: Ở ĐÂY

Nếu mua em này so với em khác cùng giá thì cái nào ngon hơn ! Anh nào có kinh nghiệm cho em vài ý kiến để có lựa chọn đúng...(So với IPHONE 3 cũng được, So với các máy hãng Nokia, HTC và LG).

Please help me ! Thanks ! :m187::m187::m187:

thêm tiền mua iphone 4 cũng tầm đó

iphone 4 cua ebay có tầm 6 triệu cả ship về VN

lạy các bạn
4s làm quái gì có giá đó, mình quen với đầu mối ship ip từ us về 4 đã có giá 7.5 , 4s thì tầm 9-10 chai nhé

Thớt mua con đó cũng ngon, ip làm quái gì, chỉ để lòe

tầm hơn 7tr khuyên b mua con Sky A840 của korea ấy. cực đẹp cấu hình lại cực khủng nữa màn hình hd 720p. hàng đấy nổi tiếng lắm ko sợ hư đâu :D

cậu đợi thêm vài tuần nữa đi. nexus 4 chuẩn bị hót rồi :binhsua27:

chờ thêm vài tháng nexus 4 về VN mua đi bạn

nexus 4 hãng nào vậy bác, e ko biết, cho e cái hình em nó được ko ! Phân vân mua Samsung và Ip4 nhưng mua IP4 rườm rà quá, thông tin chưa nắm vững, vậy chắc cứ giữ quyết định em Samsung này thôi :binhsua29:

nếu là nam ko nên đâu dt to quá sao bỏ túi quần ?????????????????? ko lẽ ra đường lúc nào cũng vác theo cái cặp, ai gọi sao biết :binhsua33:
muốn dùng game + to sướng thì sắm bộ ipad + no 1280 bộ này sướng :binhsua26:
éc nhìn sơ qua tưởng s3 chứ, con này 4in cũng dc :D

Last edited by a moderator:
nếu bạn đam mê công nghệ chứ ko quan tâm đến chữ samsung or LG thì sky các đời là lựa chọn tốt nhất hiện giờ ở mức giá đó :).

con này k có ghi âm cuộc gọi, k quay đc hd 720p, GPU yếu thì phải; 7tr thì cũng dễ chọn mà
mình đang muốn có e nokia lumia 710 mà k có tiền đây =))

nếu bạn thích sài android hơn ios và cấu hình khá chuẩn và giá rẻ ko quan trọng nhiều về hãng gì thì bạn nên chọn hkphone revomax hơn 4 củ thôi. google tìm hiểu em này.
theo mình thì nên chọn em ip4 giá ngoài tấm 7tr> màu đen , màu trắng mắc hơn vài xị vì em này ra sau , lỡ sau này sài muốn sài máy khác bán lại cũng ko rớt giá như mấy em samsung,htc,lg,nokia.........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom