[Help] Mua tên miền + Host ??

caichet

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Các pro biết mua tên miền và host ở đâu thuận lợi nhất ?
- Thanh toán qua PP ..
- Máy chủ ngoài lãnh thổ VN
Làm web tung bí kíp võ công nên không dám đụng tới sever vn

tên miền thì cứ godady gì đó
máy chủ thì cứ gator
còn k thì sài appvz.com cũng ok lắm giảm dc 25% site này
ok, thanks. Hôm trước anh God có khuyến mãi 1.99$/ tên miền/năm. Thế nhưng quên bỏ túi 1 cái, giờ hết KM rồi.

Đang là cuốin ăm nên Godaddy khuyến mãi domain liên tục đó! Nếu mua domain bằng coupon thì chỉ chấp nhận thanh toán bằng Visa thôi! Ko chấp nhận Paypal nhé!

Mua bằng paypal thì dùng thử yahoo :D
Pro nào còn biết chỗ mua tốt ko ? Bên Appvz.com thì giá công nhận hợp lý. nhưng thường thì giá bèo như thế sẽ kém chất lượng. nếu không hơn free thì hại não quá rồi. Hix

Các pro biết mua tên miền và host ở đâu thuận lợi nhất ?
- Thanh toán qua PP ..
- Máy chủ ngoài lãnh thổ VN
Làm web tung bí kíp võ công nên không dám đụng tới sever vn

PM pri message chẳng thấy hồi âm :D

Mua domain thi godaddy vẫn có giảm giá 1,17$ 1 domain . yêu cầu thanh toán qua VISA
Nếu không có VISA thì làm cái nếu k muốn làm thì PM mua dùm cho

đừng mua yahoo làm gì, domain thì có godaddy, namecheap; host thì gator, stable host, dream host... thiếu gì host :">
Bạn có kinh nghiệm thì giúp mình nhé, mình chỉ thực hiện thanh toán qua PP or LR thôi bạn à. Các nhà cung cấp mà bạn nói, có gói host nào tầm 500MB băng thông khá 1 tí ko bạn ? Vì mục đích sử dụng của mình không cần host pro

PM mình nhé,cho bạn thuê host giá mềm.
VPS gator (level 9) nhé, unlimit hết.

PM mình nhé,cho bạn thuê host giá mềm.
VPS gator (level 9) nhé, unlimit hết.
Cảm ơn bạn, nhưng vào 1 ngày đẹp trời mọi thứ trở nên limit hết thì mình tìm bạn trên Google à ? Bạn biết thì chỉ chỗ tốt cho mình mua nhé, hìhi

Tất nhiên nói như này bạn sẽ khó tin mình, nhưng nếu bạn thích xác thực gì cứ pm mình.
Phone, scan... Nếu bạn ở HN thì a e có thể gặp nhau trao đổi trực tiếp :).

Bạn có kinh nghiệm thì giúp mình nhé, mình chỉ thực hiện thanh toán qua PP or LR thôi bạn à. Các nhà cung cấp mà bạn nói, có gói host nào tầm 500MB băng thông khá 1 tí ko bạn ? Vì mục đích sử dụng của mình không cần host pro

thế thì làm cái host free đê =)) tưởng cần băng thông nhiều, chứ 500mb thì host free cho lành =))
có list host free tốt, cần thì mình pri cho =))

thế thì làm cái host free đê =)) tưởng cần băng thông nhiều, chứ 500mb thì host free cho lành =))
có list host free tốt, cần thì mình pri cho =))
Ý tưởng của mình là kiếm cái host ổn định tí, dung lượng tầm 500MB , chơi host free thì trỏ tên miền về cực khó, thường thì cần DNS trung gian ....nếu bạn có list host free thì phiền bạn send Inbox giúp mình. cảm ơn nhiều nhé.

Ý tưởng của mình là kiếm cái host ổn định tí, dung lượng tầm 500MB , chơi host free thì trỏ tên miền về cực khó, thường thì cần DNS trung gian ....nếu bạn có list host free thì phiền bạn send Inbox giúp mình. cảm ơn nhiều nhé.

host free bạn dùng host nào thì mình không biết, mình có cái site cài ở 000webhost, trỏ domain mới mua từ godaddy về thấy bt, có gì khó mô :-j
ngoài ra fall.vn cũng là 1 host free dùng tốt, của vn nhưng chẳng có problem gì :D
cái list mình quăng đâu rồi, mai trời sáng tìm cho :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week