Request [HELP] PP bị Limit , xin tư vấn

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.077
sáng ra thì gặp cái này :( buồn thúi ruột, acc paypal mới :( bạn nào giúp được mình xin hậu tạ .
Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Aug 13, 2014: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.
(Your case ID for this reason is PP-003-334-392-791.)

We recently noticed an issue with your account.

What's the problem?

We've noticed some changes to your usual selling activities and will need
some more information about your recent sales.

Case ID Number: PP-003-334-392-791

Because of this issue, your account has been permanently limited. We
understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be
able to see your transaction history for a limited time.

You can get more details about your account limitation in the Resolution
Center. For more information, please contact us and we'll do our best to
help.

You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll
email you when it's available. We just want to make sure that you have
money in your account to cover any payment reversals.

Yours sincerely,
PayPal

Attachments

62.1 KB · Views: 30
Acc bạn chưa verify gì hết mà đã rút tiền như vậy thì bị nó nghi ngờ và limit phải rồi bạn. Acc mới thì không nên rút tiền nhiều vậy, những lần đầu chỉ rút ít thôi nhé, phải chừa nhiều tiền lại trong acc PP thì nó mới không nghi ngờ.

Như vầy thì bạn vào Resolution Center xem có step nào để giải quyết không. Nếu không có thì phải mail trực tiếp cho nó, giải trình về lý do rút tiền hoặc nhận tiền của bạn, hứa hẹn sẽ không rút sớm nữa, hy vọng PP sẽ gỡ limit, hứa rằng mình trong sạch các kiểu. PP họ không tới nỗi vô lý đâu bạn nhé, vấn đề là bạn thực sự trong sạch, và biết cách nói chuyện, thì họ sẽ làm việc rất đàng hoàng.

Acc bạn chưa verify gì hết mà đã rút tiền như vậy thì bị nó nghi ngờ và limit phải rồi bạn. Acc mới thì không nên rút tiền nhiều vậy, những lần đầu chỉ rút ít thôi nhé, phải chừa nhiều tiền lại trong acc PP thì nó mới không nghi ngờ.

Như vầy thì bạn vào Resolution Center xem có step nào để giải quyết không. Nếu không có thì phải mail trực tiếp cho nó, giải trình về lý do rút tiền hoặc nhận tiền của bạn, hứa hẹn sẽ không rút sớm nữa, hy vọng PP sẽ gỡ limit, hứa rằng mình trong sạch các kiểu. PP họ không tới nỗi vô lý đâu bạn nhé, vấn đề là bạn thực sự trong sạch, và biết cách nói chuyện, thì họ sẽ làm việc rất đàng hoàng.
híc, mình ngu, lại sài 2 pp trên 1 ip nữa chứ, chỉ khác trình duyệt thôi, đang nhờ người quen bên us gọi để gỡ, k biết được không

híc, mình ngu, lại sài 2 pp trên 1 ip nữa chứ, chỉ khác trình duyệt thôi, đang nhờ người quen bên us gọi để gỡ, k biết được không

Vậy thì khó gỡ rồi bạn. Bạn nhờ người khác ở US gọi, trust lại càng thấp hơn nữa, tự bạn gọi hoặc nhờ ai ở VN thì còn có cơ may.

180 days vẫn gỡ được nếu bạn nói chuyện đàng hoàng và nguồn tiền sạch sẽ. Chỉ cần mail giải trình về số tiền, hứa hẹn này nọ thôi bạn. Bạn cố gắng mail cho support của Paypal đi.

Chưa có dòng cannot appeal thì còn thương lượng đc nha :D

Có 2 loại 1 Là cho kháng cáo 2 là hk kháng cáo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week